'ആട്'ഡാ ആട്ടം... ഇന്ത്യയിൽ നിന്ന് മാത്രം 100 കോടി

ആഗോളതലത്തിൽ 25 ദിവസം കൊണ്ടാണ് ചിത്രം 150 കോടി ക്ലബിൽ ഇടം നേടിയത്
'ആട്'ഡാ ആട്ടം... ഇന്ത്യയിൽ നിന്ന്  മാത്രം 100 കോടി

മലയാള സിനിമയുടെ കളക്ഷൻ റെക്കോർഡുകൾ തിരുത്തി കുറിച്ച് കൊണ്ടിരിക്കുകയാണ് ബ്ലെസി-പൃഥ്വിരാജ് ചിത്രം ആടുജീവിതം. ആഗോളതലത്തിൽ 25 ദിവസം കൊണ്ടാണ് ചിത്രം 150 കോടി ക്ലബിൽ ഇടം നേടിയത്. സാക്നിൽ റിപ്പോർട്ടനുസരിച്ച് ഇന്ത്യയിൽ മാത്രം ആടുജീവിതം 100 നേടിയിരിക്കുകയാണ്. ഇതൊരു മലയാള സിനിമയെ സംബന്ധിച്ച് ചരിത്ര നേട്ടം തന്നെയാണ്.

മലയാള സിനിമയ്ക്ക് എക്കാലവും അഭിമാനത്തോടെ അടയാളപ്പെടുത്താവുന്ന ചിത്രമാണ് 'ആടുജീവിതം'. അതിവേഗത്തിലാണ് ചിത്രം 100 കോടി കീഴടക്കിയത്. പൃഥ്വിരാജ് നായകനായ ആടുജീവിതം കേരള കളക്ഷനില്‍ വൻ കുതിപ്പാണ് നടത്തുന്നത്. ഇന്ത്യയിൽ ആദ്യ ദിനം ആടുജീവിതം 7.6 കോടിയാണ് നേടിയത്.

'ആട്'ഡാ ആട്ടം... ഇന്ത്യയിൽ നിന്ന്  മാത്രം 100 കോടി
പണി കിട്ടിയത് പാക്കിസ്ഥാനിൽ നിന്ന്, 24 മണിക്കൂറിൽ കുരുക്കഴിച്ച് മറുപടിയുമായി നടൻ

ബ്ലെസി സംവിധാനം ചെയ്ത സിനിമയിൽ സൗദി അറേബ്യയിലെ ഇന്ത്യൻ കുടിയേറ്റ തൊഴിലാളിയായ നജീബ് എന്ന കഥാപാത്രത്തെയാണ് പൃഥ്വി അവതരിപ്പിക്കുന്നത്. 160ന് മുകളില്‍ ദിവസങ്ങളാണ് ആടുജീവിതത്തിന്‍റെ ചിത്രീകരണത്തിന് വേണ്ടി വന്നത്. എആർ റഹ്മാൻ സംഗീതം ഒരുക്കിയ സിനിമയുടെ ശബ്ദമിശ്രണം റസൂൽ പൂക്കുട്ടിയാണ് നിർവഹിച്ചിരിക്കുന്നത്. മലയാളം, തമിഴ്, തെലുങ്ക്, ഹിന്ദി, കന്നഡ എന്നീ ഭാഷകളിൽ മാർച്ച് 28 നാണ് ചിത്രം റിലീസിന് എത്തിയത്.

Related Stories

No stories found.
logo
Reporter Live
www.reporterlive.com