ഉത്തരാഖണ്ഡില്‍ അഞ്ചില്‍ അഞ്ചും ബിജെപിക്ക്, ഇന്‍ഡ്യ മുന്നണി മുന്നേറില്ല; ഇന്‍ഡ്യ ടുഡേ സര്‍വേ ഫലം

ഡിസംബര്‍ 15 മുതല്‍ ജനുവരി 28വരെയാണ് സര്‍വേ നടത്തിയത്.
ഉത്തരാഖണ്ഡില്‍ അഞ്ചില്‍ അഞ്ചും ബിജെപിക്ക്, ഇന്‍ഡ്യ മുന്നണി മുന്നേറില്ല; ഇന്‍ഡ്യ ടുഡേ സര്‍വേ ഫലം

ന്യൂഡല്‍ഹി: ലോക്‌സഭാ തിരഞ്ഞെടുപ്പില്‍ ഉത്തരാഖണ്ഡില്‍ കഴിഞ്ഞ തവണത്തെ അതേ ഫലം ആവര്‍ത്തിക്കുമെന്ന് ഇന്‍ഡ്യ ടുഡേ 'മൂഡ് ഓഫ് ദ നേഷന്‍' അഭിപ്രായ സര്‍വേ. ആകെയുള്ള അഞ്ച് സീറ്റുകളില്‍ അഞ്ചിലും ബിജെപി വിജയിക്കുമെന്നാണ് സര്‍വേ ഫലം. ഇന്‍ഡ്യ മുന്നണിയിലെ കക്ഷികള്‍ക്ക് ഇത്തവണയും അക്കൗണ്ട് തുറക്കാനാവില്ല.

എന്‍ഡിഎ മുന്നണി 59% വോട്ട് നേടും. കഴിഞ്ഞ തവണത്തേതിനേക്കാള്‍ രണ്ട് ശതമാനം വോട്ട് കുറയും. കഴിഞ്ഞ തവണത്തേതിനേത്താള്‍ ഒരു ശതമാനം വോട്ട് വര്‍ദ്ധിപ്പിച്ച് ഇന്‍ഡ്യ മുന്നണി 32% വോട്ട് നേടും. മറ്റുള്ളവര്‍ ഒന്‍പത് ശതമാനം വോട്ട് നേടും.

ഡിസംബര്‍ 15 മുതല്‍ ജനുവരി 28വരെയാണ് സര്‍വേ നടത്തിയത്. എല്ലാ ലോക്‌സഭ സീറ്റുകളില്‍ നിന്നുമായി 35,801 പേരില്‍ നിന്നാണ് അഭിപ്രായം തേടിയത്.

Related Stories

No stories found.
logo
Reporter Live
www.reporterlive.com