ആലുവയില്‍ കുപ്രസിദ്ധ ഗുണ്ടയുടെ വീട്ടില്‍ നിന്ന് തോക്കുകളും വെടിയുണ്ടകളും പിടിച്ചെടുത്തു

രഹസ്യവിവരത്തെ തുടര്‍ന്നാണ് പൊലീസ് റിയാസിന്റെ വീട്ടില്‍ പരിശോധന നടത്തിയത്
ആലുവയില്‍ കുപ്രസിദ്ധ ഗുണ്ടയുടെ വീട്ടില്‍ നിന്ന് തോക്കുകളും വെടിയുണ്ടകളും പിടിച്ചെടുത്തു

കൊച്ചി: ആലുവ മാഞ്ഞാലിയില്‍ തോക്കുകളും വെടിയുണ്ടകളും പിടിച്ചെടുത്തു. കുപ്രസിദ്ധ ഗുണ്ട റിയാസിന്റെ വീട്ടില്‍ നിന്നാണ് രണ്ടു തോക്കുകള്‍ പിടിച്ചെടുത്തത്. ഇരുപതോളം വെടിയുണ്ടകളും പിടിച്ചെടുത്തിട്ടുണ്ട്. 9 ലക്ഷം രൂപയും പിടികൂടി. റിയാസിനെ പൊലീസ് കസ്റ്റഡിയിലെടുത്തു.

റൂറല്‍ എസ്പി വൈഭവ് സക്‌സേനയുടെ നേതൃത്വത്തിലുള്ള പ്രത്യേക സംഘമാണ് തോക്കുകള്‍ പിടിച്ചെടുത്തത്. രഹസ്യവിവരത്തെ തുടര്‍ന്നാണ് പൊലീസ് റിയാസിന്റെ വീട്ടില്‍ പരിശോധന നടത്തിയത്. റിയാസിനെ പൊലീസ് വിശദമായി ചോദ്യം ചെയ്ത് വരികയാണ്.

Related Stories

No stories found.
logo
Reporter Live
www.reporterlive.com