മുംബൈ ആരാധകർ ഗെയിം ചെയ്ഞ്ചറെ മിസ് ചെയ്യുന്നു: സുനിൽ ഗാവസ്കർ

തോൽവി തുടരുന്നതിൽ മുംബൈ നായകൻ ഹാർദ്ദിക്ക് പാണ്ഡ്യയ്ക്ക് നേരെ ആരാധകരോഷം തുടരുകയാണ്.
മുംബൈ ആരാധകർ ഗെയിം ചെയ്ഞ്ചറെ മിസ് ചെയ്യുന്നു: സുനിൽ ഗാവസ്കർ

മുംബൈ: ഇന്ത്യൻ പ്രീമിയർ ലീ​ഗിൽ തുടർച്ചയായ മൂന്നാം മത്സരത്തിലും മുംബൈ ഇന്ത്യൻസ് പരാജയപ്പെട്ടിരിക്കുകയാണ്. സ്വന്തം സ്റ്റേഡിയമായ വാങ്കഡെയിലും പരാജയപ്പെട്ടത് ആരാധകരെ നിരാശരാക്കി. രാജസ്ഥാനെതിരായ മത്സരത്തിൽ മുംബൈ തുടക്കം തകർച്ചയോടെ ആയിരുന്നു. തിലക് വർമ്മയും ഹാർദ്ദിക്ക് പാണ്ഡ്യയും തിരിച്ചുവരവിന് ശ്രമിച്ചെങ്കിലും കഴിഞ്ഞില്ല. പിന്നാലെ മുംബൈ ആരാധകർ ​ഗെയിം ചെയ്ഞ്ചറെ മിസ് ചെയ്യുന്നുവെന്ന് പറയുകയാണ് ഇന്ത്യൻ മുൻ താരം സുനിൽ ​ഗാവസ്കർ.

മുംബൈ ഇന്ത്യൻസ് നിരയിൽ മൂന്നാം നമ്പറിൽ സൂര്യകുമാർ യാദവിന് ബാറ്റ് ചെയ്യാൻ കഴിയും. ടീമിന്റെ തകർച്ചയിലും ആക്രമണ ബാറ്റിം​ഗ് നടത്താൻ സൂര്യകുമാറിന് കഴിയും. പക്ഷേ നിർഭാ​ഗ്യവശാൽ അയാൾ മുംബൈ നിരയിലില്ല. സൂര്യകുമാറിന്റെ തിരിച്ചുവരവിനായി ആ ടീം ഇപ്പോൾ ഏറെ ആ​ഗ്രഹിക്കുന്നു. കാരണം ഏത് മത്സരത്തെയും മാറ്റിമറിക്കാൻ സൂര്യയ്ക്ക് കഴിയുമെന്ന് ​ഗാവസ്കർ പ്രതികരിച്ചു.

മുംബൈ ആരാധകർ ഗെയിം ചെയ്ഞ്ചറെ മിസ് ചെയ്യുന്നു: സുനിൽ ഗാവസ്കർ
അത്രവേഗം നാല് വിക്കറ്റ് വീഴുമെന്ന് കരുതിയില്ല; ടോസിലെ എന്റെ തീരുമാനം നിർണായകമായി: സഞ്ജു സാംസൺ

അതിനിടെ തോൽവി തുടരുന്നതിൽ മുംബൈ നായകൻ ഹാർദ്ദിക്ക് പാണ്ഡ്യയ്ക്ക് നേരെ ആരാധകരോഷം തുടരുകയാണ്. സ്പെഷ്യലിസ്റ്റ് ബാറ്ററായ ടിം ഡേവിഡിന് മുമ്പ് ബൗളിം​ഗ് ഓൾ റൗണ്ടർ പീയൂഷ് ചൗളയെ ക്രീസിലേക്ക് അയച്ചത് വിവാദമായി. മത്സരത്തിലുടനീളം ഹാർദ്ദിക്ക് പാണ്ഡ്യയ്ക്ക് നേരെ ആരാധകർ കൂവുകയും ചെയ്തിരുന്നു.

Related Stories

No stories found.
logo
Reporter Live
www.reporterlive.com