കൊച്ചിയില്‍ വന്‍ ട്രാഫിക്ക്; മെട്രോയില്‍ കയറി സിനിമ കാണാനെത്തി ആസിഫ് അലിയും 'തലവന്‍' ടീമും

ബിജു മേനോനും ആസിഫ് അലിയും കേന്ദ്രകഥാപാത്രങ്ങളായെത്തിയ ചിത്രം തീയേറ്ററിലെത്തി ആദ്യ വാരം കഴിയുമ്പോള്‍ മികച്ച കളക്ഷനും പ്രേക്ഷകാഭിപ്രായവുമാണ് ലഭിക്കുന്നത്
കൊച്ചിയില്‍ വന്‍ ട്രാഫിക്ക്; മെട്രോയില്‍ കയറി സിനിമ കാണാനെത്തി ആസിഫ് അലിയും 'തലവന്‍' ടീമും

കൊച്ചി മെട്രോ പോലെ അതിവേഗം സൂപ്പര്‍ ഹിറ്റിലേക്ക് കുതിക്കുന്ന 'തലവൻ' സിനിമയുടെ പ്രെമോഷന് കൊച്ചിയിലെ ട്രാഫിക്ക് ബ്ലോക്ക് സമ്മാനിച്ചത് വ്യത്യസ്തമായ അനുഭവം. പ്രെമോഷനായി മെട്രോയിലാണ് തലവന്‍ ടീം സഞ്ചരിച്ചത്. ലുലു മാളില്‍ നിന്ന് മറ്റൊരു തിയേറ്റര്‍ സന്ദര്‍ശിക്കാനായി പുറപ്പെട്ട ആസിഫ് അലിയും സംഘവും റോഡിലെ തിരക്ക് മൂലമാണ് മെട്രോയില്‍ അടുത്ത തിയേറ്ററിലേക്ക് പോകാമെന്ന് തീരുമാനിച്ചത്.

സിനിമാ താരവും സംഘവും മെട്രോയില്‍ പോവുന്നത് കണ്ട യാത്രക്കാര്‍ക്കും കൗതുകവുമായി. ബിജു മേനോനും ആസിഫ് അലിയും കേന്ദ്രകഥാപാത്രങ്ങളായെത്തിയ ചിത്രം പുറത്തിറങ്ങി ആദ്യ വാരം കഴിയുമ്പോള്‍ മികച്ച കളക്ഷനും പ്രേക്ഷകാഭിപ്രായവുമാണ് ലഭിക്കുന്നത്. ഫീല്‍ - ഗുഡ് ചിത്രങ്ങളില്‍ നിന്നുള്ള സംവിധായകന്‍ ജിസ് ജോയുടെ മാറ്റമാണ് ത്രില്ലർ ഴോണറിലുള്ള തലവന്‍ എന്നാണ് പ്രേക്ഷകര്‍ അഭിപ്രായപ്പെടുന്നത്.

രണ്ട് വ്യത്യസ്ത റാങ്കുകളിലുള്ള പോലീസ് ഓഫീസർമാരുടെ ഇടയിലുണ്ടാകുന്ന പ്രശ്‌നങ്ങളാണ് തലവന്‍ പ്രേക്ഷകർക്ക് മുന്നിൽ അവതരിപ്പിക്കുന്നത്. അരുൺ നാരായൺ പ്രൊഡക്ഷൻസിന്റെയും ലണ്ടൻ സ്റ്റുഡിയോസിന്റെയും ബാനറുകളില്‍ അരുൺ നാരായൺ, സിജോ സെബാസ്റ്റ്യൻ എന്നിവർ ചേര്‍ന്നാണ് ചിത്രം നിര്‍മ്മിച്ചിരിക്കുന്നത്.

അനുശ്രീ, മിയ, ദിലീഷ് പോത്തൻ, കോട്ടയം നസീർ, ശങ്കർ രാമകൃഷ്ണൻ, ജോജി കെ. ജോൺ, ദിനേശ്, അനുരൂപ്, നന്ദൻ ഉണ്ണി, ബിലാസ് എന്നിവരും ചിത്രത്തിലെ പ്രധാന കഥാപാത്രങ്ങളെ അവതരിപ്പിക്കുന്നുണ്ട്. ശരത് പെരുമ്പാവൂർ, ആനന്ദ് തേവരക്കാട്ട് എന്നിവരാണ് ഈ ചിത്രത്തിന്റെ തിരക്കഥ രചിച്ചിരിക്കുന്നത്.

സംഗീതം& പശ്ചാത്തലസംഗീതം - ദീപക് ദേവ്, ഛായാഗ്രഹണം - ശരൺ വേലായുധൻ. എഡിറ്റിംഗ് - സൂരജ് ഇ എസ്, കലാസംവിധാനം - അജയൻ മങ്ങാട്, സൗണ്ട് - രംഗനാഥ് രവി, മേക്കപ്പ് - റോണക്സ് സേവ്യർ, കോസ്റ്റ്യൂം - ജിഷാദ്, ചീഫ് അസ്റ്റോസ്സിയേറ്റ് ഡയറക്ടർ - സാഗർ, അസ്റ്റോസ്സിയേറ്റ് ഡയറക്ടേർസ് - ഫർഹാൻസ് പി ഫൈസൽ, അഭിജിത്ത് കെ എസ്, പ്രൊഡക്ഷൻ മാനേജർ - ജോബി ജോൺ, പ്രൊഡക്ഷൻ എക്സിക്യൂട്ടീവ് - ഷെമീജ് കൊയിലാണ്ടി, പ്രൊഡക്ഷൻ കൺട്രോളർ - ആസാദ് കണ്ണാടിക്കൽ, പി ആർ ഒ - വാഴൂർ ജോസ്, ആതിര ദിൽജിത്ത്, ഡിജിറ്റൽ മാർക്കറ്റിംഗ് - അനൂപ് സുന്ദരൻ.

കൊച്ചിയില്‍ വന്‍ ട്രാഫിക്ക്; മെട്രോയില്‍ കയറി സിനിമ കാണാനെത്തി ആസിഫ് അലിയും 'തലവന്‍' ടീമും
ഡെനിം ഔട്ട്ഫിറ്റണിഞ്ഞ് സ്മാര്‍ട്ട് ലുക്കില്‍ ആലിയ ഭട്ട്; വസ്ത്രത്തിന്റെ വില ഒന്നേകാല്‍ ലക്ഷം

Related Stories

No stories found.
logo
Reporter Live
www.reporterlive.com