സുരേഷ്ഗോപിയുടെ സംഭാഷണം അശ്ലീലഭാഷയിൽ എഡിറ്റ് ചെയ്ത് പ്രചരിപ്പിച്ചു, യുവാവ് അറസ്റ്റിൽ

വീഡിയോ അശ്ലീലഭാഷയിലാണ് യുവാവ് എഡിറ്റ് ചെയ്തത്. ഈ വീഡിയോ ഇൻസ്റ്റഗ്രാം പേജിൽ പങ്കുവെകുക്കയും ചെയ്തു
സുരേഷ്ഗോപിയുടെ സംഭാഷണം അശ്ലീലഭാഷയിൽ എഡിറ്റ് ചെയ്ത് പ്രചരിപ്പിച്ചു, യുവാവ് അറസ്റ്റിൽ

തൃശ്ശൂർ: കേന്ദ്രമന്ത്രി സുരേഷ്ഗോപിയുടെ സംഭാഷണം അശ്ലീലഭാഷയിൽ എഡിറ്റ് ചെയ്ത് പ്രചരിപ്പിച്ച യുവാവ് അറസ്റ്റിൽ. കാട്ടൂർ കിഴുപ്പുള്ളിക്കര കല്ലായിൽ ശ്യാം (23) ആണ് അറസ്റ്റിലായത്. തൃശ്ശൂർ കേരളവർമ കോളേജിൽ പിജി വിദ്യാർഥി കൂടിയാണ് അറസ്റ്റിലായ ശ്യാം.

സുരേഷ്ഗോപിയുടെ സംഭാഷണം അശ്ലീലഭാഷയിൽ എഡിറ്റ് ചെയ്ത് പ്രചരിപ്പിച്ചു, യുവാവ് അറസ്റ്റിൽ
മൂന്ന് വയസുകാരന്റെ ദേഹത്ത് ചൂടുചായ ഒഴിച്ച സംഭവം: അമ്മയുടെ രണ്ടാനച്ഛനെതിരെ കേസ്

പീച്ചിയിൽ സുരേഷ്ഗോപിക്ക് ബിജെപി നൽകിയ സ്വീകരണത്തിനിടെ വേദിയിൽ തൃശ്ശൂർ ജില്ലാ ജനറൽ സെക്രട്ടറി കെ ആർ ഹരിയോട് നടത്തിയ സ്വകാര്യസംഭാഷണത്തിന്റെ വീഡിയോയാണ് അശ്ലീലഭാഷയിൽ യുവാവ് എഡിറ്റ് ചെയ്തത്. ഈ വീഡിയോ ഇൻസ്റ്റഗ്രാം പേജിൽ പങ്കുവെകുക്കയും ചെയ്തു. കെ ആർ ഹരി ചേർപ്പ് പൊലീസിൽ നൽകിയ പരാതിയെത്തുടർന്നാണ് നടപടി.

Related Stories

No stories found.
logo
Reporter Live
www.reporterlive.com