ഷവോമി 14 സിവി ജൂൺ 12-ന് ഇന്ത്യയിൽ അവതരിപ്പിക്കും; എന്താണ് പ്രത്യേകതകള്‍?

മാർച്ചിൽ ചൈനയിൽ അവതരിപ്പിച്ച ഷവോമി സിവി 4 Pro-യുടെ റീബാഡ്ജ് ചെയ്ത പതിപ്പായിരിക്കും ഫോൺ
ഷവോമി 14 സിവി  ജൂൺ 12-ന് ഇന്ത്യയിൽ അവതരിപ്പിക്കും; എന്താണ് പ്രത്യേകതകള്‍?

ഷവോമി 14 സിവി ജൂൺ 12-ന് ഇന്ത്യയിൽ അവതരിപ്പിക്കാൻ ഒരുങ്ങുന്നു. മാർച്ചിൽ ചൈനയിൽ അവതരിപ്പിച്ച ഷവോമി സിവി 4 Pro-യുടെ റീബാഡ്ജ് ചെയ്ത പതിപ്പായിരിക്കും ഫോൺ. വരാനിരിക്കുന്ന ഇന്ത്യൻ വേരിയൻ്റിൻ്റെ ചില പ്രധാന സവിശേഷതകൾ കമ്പനി സ്ഥിരീകരിക്കുകയും ചെയ്തു. ഫോണിൻ്റെ കളർ ഓപ്ഷനുകളും മറ്റ് നിരവധി പ്രധാന സവിശേഷതകളും ഇപ്പോൾ ഓൺലൈനിൽ ലിസ്റ്റ് ചെയ്തിട്ടുണ്ട്.

ഷവോമി 14 സിവി 120Hz പുതുക്കൽ നിരക്കുള്ള ഫ്ലാറ്റ് 1.5K AMOLED സ്‌ക്രീൻ സ്‌പോർട് ചെയ്യുമെന്ന് ഔദ്യോഗിക മൈക്രോസൈറ്റ് പറയുന്നു. ലെയ്‌ക പിന്തുണയുള്ള ട്രിപ്പിൾ റിയർ ക്യാമറ സജ്ജീകരണമാണ് ഹാൻഡ്‌സെറ്റിനുള്ളതെന്ന് ടീസറുകൾ സ്ഥിരീകരിക്കുന്നു. ഡ്യുവൽ 32 മെഗാപിക്സൽ ഫ്രണ്ട് ക്യാമറ സെൻസറുകളും ഇതിലുണ്ടാകും.

മൈക്രോസൈറ്റ് അനുസരിച്ച്, 67W വയർഡ് ഫാസ്റ്റ് ചാർജിംഗിനുള്ള പിന്തുണയുള്ള 4,700mAh ബാറ്ററിയാണ് ഷവോമി 14 Civi-യിലുള്ളത്. ഇത് 1,600 ചാർജ് സൈക്കിളുകൾ വരെ പിന്തുണയ്ക്കുമെന്ന് അവകാശപ്പെടുന്നു. ഹാൻഡ്‌സെറ്റിന് മെറ്റൽ ഫ്രെയിം ഉണ്ടെന്നും 7.4 എംഎം കനം ഉണ്ടെന്നും റിപ്പോർട്ടുകളിൽ പറയുന്നു. ക്രൂയിസ് ബ്ലൂ, മാച്ച ഗ്രീൻ, ഷാഡോ ബ്ലാക്ക് എന്നിങ്ങനെ മൂന്ന് കളർ ഓപ്ഷനുകളിലും ഇത് ലഭ്യമാകും.

Related Stories

No stories found.
logo
Reporter Live
www.reporterlive.com