റഷ്യന്‍ മനുഷ്യക്കടത്ത് കേസ്; രണ്ടുപേര്‍ അറസ്റ്റില്‍

തിരുവനന്തപുരത്ത് നിന്നും ഡല്‍ഹി സിബിഐ യൂണിറ്റാണ് ഇവരെ പിടികൂടിയത്.
റഷ്യന്‍ മനുഷ്യക്കടത്ത് കേസ്; രണ്ടുപേര്‍ അറസ്റ്റില്‍

തിരുവനന്തപുരം: റഷ്യന്‍ മനുഷ്യക്കടത്ത് കേസില്‍ രണ്ടുപേര്‍ അറസ്റ്റില്‍. തിരുവനന്തപുരം കഠിനംകുളം സ്വദേശികളായ അരുണ്‍, പ്രിയന്‍ എന്നിവരാണ് അറസ്റ്റിലായത്. തിരുവനന്തപുരത്ത് നിന്നും ഡല്‍ഹി സിബിഐ യൂണിറ്റാണ് ഇവരെ പിടികൂടിയത്.

അഞ്ചുതെങ്ങ് സ്വദേശികളായ പ്രിന്‍സ്, വിനീത്, ടിനു എന്നിവരെയാണ് സെക്യൂരിറ്റി ആര്‍മി ഹെല്‍പ്പര്‍ എന്ന തസ്തികയില്‍ ജോലിയുണ്ടെന്ന് വാഗ്ദാനം ചെയ്ത് മനുഷ്യക്കടത്ത് സംഘം റഷ്യയിലെത്തിച്ചത്. ഒരു കുടുംബത്തിലെ അംഗങ്ങളാണ് ഇവര്‍ മൂവരും. ഏഴ് ലക്ഷം രൂപവീതം മുടക്കിയാണ് ഇവര്‍ റഷ്യയിലേയ്ക്കുള്ള വിസ തരപ്പെടുത്തിയത്. പലിശക്കാരില്‍ നിന്നും കടം വാങ്ങിയും ലോണെടുത്തുമാണ് ഇവര്‍ക്ക് റഷ്യയ്ക്ക് പോകാനുള്ള പണം സംഘടിപ്പിച്ച് നല്‍കിയതെന്നാണ് വീട്ടുകാര്‍ പറയുന്നത്.

Related Stories

No stories found.
logo
Reporter Live
www.reporterlive.com