ഷാർജ 'അൽ ഫയ' മരുഭൂമി അടച്ചതായി പൊലീസ്

മ​രു​ഭൂ​മി​യി​ൽ അനധികൃത പ്രവർത്തനങ്ങൾ പതിവാക്കുകയും ഇത് പലപ്പോഴും ഗുരുതരമായ അപകടങ്ങൾക്ക് കാരണമാവുകയും ചെയ്യുന്നതിനെ തുടർന്നാണ് തീരുമാനം
ഷാർജ 'അൽ ഫയ' മരുഭൂമി അടച്ചതായി പൊലീസ്

ഷാ​ർ​ജ: അ​ൽ ഫയ മ​രു​ഭൂ​മി​യി​ലേ​ക്കുള്ള​ പ്ര​വേ​ശ​നം താ​ൽ​ക്കാ​ലി​ക​മാ​യി ത​ടഞ്ഞ് ഷാർജ പൊലീസ്. മ​രു​ഭൂ​മി​യി​ൽ അനധികൃത പ്രവർത്തനങ്ങൾ പതിവാകുകയും ഇത് പലപ്പോഴും ഗുരുതരമായ അപകടങ്ങൾക്ക് കാരണമാവുകയും ചെയ്യുന്നതിനെ തുടർന്നാണ് തീരുമാനം. ഇത് ആളുകളുടെ ജീവൻ അപകടത്തിലാകുന്നതിന് കാരണമാകുന്നുവെന്ന് പൊലീസ് പറഞ്ഞു.

വി​നോ​ദ​ത്തി​നാ​യി പ്ര​ദേ​ശം സ​ന്ദ​ർ​ശി​ക്കു​ന്ന കു​ടും​ബ​ങ്ങ​ളു​ടെ​യും വ്യ​ക്തി​ക​ളു​ടെ​യും സു​ര​ക്ഷ ഉ​റ​പ്പാ​ക്കു​ന്ന​തി​ന്​ മ​ണ​ൽ നി​റ​ഞ്ഞ പ്ര​ദേ​ശ​ങ്ങ​ളി​ൽ സ്റ്റ​ണ്ട് ചെ​യ്യു​ന്ന​ത്​ ഒ​ഴി​വാ​ക്ക​ണ​മെ​ന്ന്​ അ​ധി​കൃ​ത​ർ ആ​വ​ശ്യ​പ്പെ​ട്ടു. സു​ര​ക്ഷാ​നി​യ​മ​ങ്ങ​ളും മാ​ർ​ഗ​നി​ർ​ദേ​ശ​ങ്ങ​ളും പാ​ലി​ക്കാ​ത്ത​ത്​ ശ്ര​ദ്ധ​യി​ൽ​പെ​ട്ട സാ​ഹ​ച​ര്യ​ത്തി​ലാ​ണ്​ അ​ൽ ഫ​യ പൂ​ർ​ണ​മാ​യും അ​ട​ച്ച​തെ​ന്ന് ഷാ​ർ​ജ പൊ​ലീ​സ് ജ​ന​റ​ൽ ക​മാ​ൻ​ഡ് വ്യ​ക്ത​മാ​ക്കി.

ഷാർജ 'അൽ ഫയ' മരുഭൂമി അടച്ചതായി പൊലീസ്
പരിസ്ഥിതി സൗഹൃദം; ദുബൈയിൽ ഇനിമുതൽ ഇലക്ട്രിക് എയർ ടാക്സികളും

മരുഭൂമിയിൽ അശ്രദ്ധയോടെ വാഹനമോടിക്കുന്നവർ സ്വന്തം ജീവനും മറ്റുള്ളവരുടെ ജീവനും അപകടമുണ്ടാക്കുന്നു. അ​ന​ധി​കൃ​ത​വും അ​ശ്ര​ദ്ധ​വു​മാ​യ ഡ്രൈ​വി​ങ്​ നടത്തരുതെന്ന് പൊലീസ് മുന്നറിയിപ്പ് നൽകിയിട്ടുണ്ട്. ഇത്തരം പ്രവൃത്തികൾ ശ്രദ്ധയിൽപ്പെട്ടാൽ വിവരം അറിയിക്കണമെന്ന് പൊലീസ് നിർദേശിച്ചു. അ​പ​ക​ട​ക​ര​മാ​യ പെ​രു​മാ​റ്റം ശ്ര​ദ്ധ​യി​ൽ​പെ​ട്ടാ​ൽ അ​ടി​യ​ന്ത​ര ന​മ്പ​ർ (999) വ​ഴി ഉ​ട​ൻ റി​പ്പോ​ർ​ട്ട് ചെ​യ്യ​ണ​മെ​ന്നും പൊ​ലീ​സ്​ ആ​വ​ശ്യ​പ്പെ​ട്ടു.

Related Stories

No stories found.
logo
Reporter Live
www.reporterlive.com