ആലപ്പുഴയിൽ വിരിയുമോ താമര? മത്സരം ശോഭയും കെസിയും തമ്മിൽ, ആരിഫ് പിന്നില്‍

വോട്ടെണ്ണല്‍ പുരോ​ഗമിക്കുമ്പോൾ കെ സി വേണു​ഗോപാലും ശോഭാ സുരേന്ദ്രനും തമ്മിലാണ് മത്സരം പുരോഗമിക്കുന്നത്
ആലപ്പുഴയിൽ വിരിയുമോ താമര? മത്സരം ശോഭയും കെസിയും തമ്മിൽ, ആരിഫ് പിന്നില്‍

ആലപ്പുഴ: കേരളത്തിൽ സിപിഐഎമ്മിനുള്ള ഒരേ ഒരു സിറ്റിങ് സീറ്റിൽ ഇത്തവണ താമര വിരിയുമോ? എല്ലാ കണ്ണുകളും ആലപ്പുഴയിലേക്കാണ്. എൽഡിഎഫിന്റെ സിറ്റിങ് എംപി എ എം ആരിഫും യുഡിഎഫിന്റെ ദേശീയ മുഖം കെ സി വേണു​ഗോപാലും ബിജെപിയുടെ ശോഭാ സുരേന്ദ്രനും മത്സരിക്കുന്ന മണ്ഡലത്തില്‍ ഫലം മാറിമറിയുകയാണ്.

വോട്ടെണ്ണല്‍ പുരോ​ഗമിക്കുമ്പോൾ കെ സി വേണു​ഗോപാലും ശോഭാ സുരേന്ദ്രനും തമ്മിലാണ് മത്സരം. ഒരു ഘട്ടത്തിൽ ശോഭ ലീഡ് നിലനിർത്തിയെങ്കിലും ഇപ്പോൾ കെ സിയുടെ മുന്നേറ്റമാണ് കാണുന്നത്. 11,122 വോട്ടുകൾക്കാണ് കെ സി മുന്നിട്ട് നിൽക്കുന്നത്. അപ്പോഴും രണ്ടാം സ്ഥാനത്ത് ശോഭാ സുരേന്ദ്രൻ തുടരുന്നുണ്ട്.

എ എം ആരിഫിന് 445970 വോട്ടുകളാണ് 2019 ലെ തിരഞ്ഞെടുപ്പിൽ ലഭിച്ചത്. യുഡിഎഫിന്റെ ഷാനിമോള്‍ ഉസ്മാന്‍ 435496 വോട്ടും കെ എസ് രാധാകൃഷ്ണന്‍ 187729 വോട്ടുമാണ് നേടിയിരുന്നു. 10474 വോട്ടിന്റെ ഭൂരിപക്ഷത്തിലായിരുന്നു ആരിഫിന്റെ വിജയം.

Related Stories

No stories found.
logo
Reporter Live
www.reporterlive.com