രാഹുൽ ​ഗാന്ധി നിഷ്കളങ്കതയുടെ നിറകുടം; ലക്ഷ്യം പിണറായിയല്ല, മോദിയാണെന്നും കെ സി വേണുഗോപാൽ

'രാഹുൽ ​ഗാന്ധി ആരോടും ഒത്തുകച്ചവടത്തിന് നിന്നിട്ടില്ല. മോദിയും പിണറായിയും ഒരു നാണയത്തിന്റെ രണ്ട് വശങ്ങളാണ്'
രാഹുൽ ​ഗാന്ധി നിഷ്കളങ്കതയുടെ നിറകുടം; ലക്ഷ്യം പിണറായിയല്ല, മോദിയാണെന്നും കെ സി വേണുഗോപാൽ

ആലപ്പുഴ: ഭാരത് ജോഡോ യാത്രയിലൂടെ ലക്ഷക്കണക്കിന് ആളുകളുടെ വേദന മനസിലാക്കിയത് രാഹുൽ ഗാന്ധി എംപി മാത്രമെന്ന് ആലപ്പുഴയിലെ യുഡിഎഫ് സ്ഥാനാർത്ഥി കെ സി വേണു​ഗോപാൽ. കള്ളപ്പണം പിടിച്ചെടുക്കുമെന്നും 15 ലക്ഷം രൂപ നൽകുമെന്നും നരേന്ദ്ര മോദി പത്ത് വർഷം മുമ്പ് പറഞ്ഞു. ഇപ്പോൾ അതിനെക്കുറിച്ച് ഒന്നും മിണ്ടുന്നില്ല. ബിജെപി വർ​​ഗീയ ധ്രൂവീകരണം നടത്തുന്നുവെന്നും കെ സി വേണു​ഗാപാൽ പറഞ്ഞു.

'രണ്ടാം ജോഡോ യാത്ര തുടങ്ങിയത് മണിപ്പൂരിൽ നിന്നാണ്. രാഹുൽ ​ഗാന്ധിയാണ് ആദ്യം മണിപ്പൂർ സന്ദർശിച്ചത്. മഹാറാലിയിൽ എല്ലാ നേതാക്കളും വന്നു. കമ്മ്യൂണിസ്റ്റുകാർക്കും കത്ത് കൊടുത്തിരുന്നു. രാഹുൽ ​ഗാന്ധി മത്സരിക്കുന്നതിനാൽ മഹാറാലിയിൽ പങ്കെടുക്കുന്നില്ലെന്നാണ് കമ്യൂണിസ്റ്റ് നിലപാട്. ഇത് ബാലിശമായ നിലപാടാണ്. ജനങ്ങൾ ഇതൊക്കെ കാണുന്നുണ്ട്. വരും ദിവസങ്ങളിൽ അത് മനസ്സിലാകും. രാഹുൽ ഗാന്ധി നിഷ്കളങ്കതയുടെ നിറകുടമാണ്. രാഹുൽ ​ഗാന്ധിയുടെ ലക്ഷ്യം പിണറായി വിജയനല്ല, നരേന്ദ്ര മോദിയെ താഴെയിറക്കുക എന്നതാണ്'. കെ സി വേണു​ഗോപാൽ പറഞ്ഞു.

'രാഹുൽ ​ഗാന്ധി ആരോടും ഒത്തുകച്ചവടത്തിന് നിന്നിട്ടില്ല. മോദിയും പിണറായിയും ഒരു നാണയത്തിന്റെ രണ്ട് വശങ്ങളാണ്. സിഎഎ വിഷയം ഇലക്ഷൻ പ്രഖ്യാപിച്ചതിന് രണ്ട് ദിവസം മുമ്പാണ്. ഇതിൽ ബിജെപിക്കെതിരായ നിലപാടാണ് കോൺ​ഗ്രസിനെന്നും' കെ സി വേണു​ഗോപാൽ വ്യക്തമാക്കി.

രാഹുൽ ​ഗാന്ധി നിഷ്കളങ്കതയുടെ നിറകുടം; ലക്ഷ്യം പിണറായിയല്ല, മോദിയാണെന്നും കെ സി വേണുഗോപാൽ
ഇരട്ട വോട്ട് ലഭിച്ചിരിക്കുന്നത് സിപിഐഎമ്മുകാർക്ക്, സമ​ഗ്ര അന്വേഷണം വേണം; എം കെ രാഘവൻ

Related Stories

No stories found.
logo
Reporter Live
www.reporterlive.com