അൽ നെയ്മർ അ​രങ്ങേറി; അൽ റിയാദിനെ തകർത്ത് അൽ ഹിലാൽ

അൽ ഹിലാൽ താരം അലി അൽ-സഖാൻ ഇരട്ട ​ഗോൾ നേടി
അൽ നെയ്മർ അ​രങ്ങേറി; അൽ റിയാദിനെ തകർത്ത് അൽ ഹിലാൽ

റിയാദ്: സൗദി പ്രോ ​ലീ​ഗിൽ നെയ്മർ ജൂനിയറിന്റെ അരങ്ങേറ്റം ​ഗംഭീരമായി. അൽ റിയാദിനെതിരെ അൽ ഹിലാലിന് തകർപ്പൻ ജയം. പകരക്കാരനായി ഇറങ്ങി ഒരു ​ഗോളിന് വഴിയൊരുക്കി നെയ്മർ വരവറിയിച്ചു. തുടക്കം മുതൽ മത്സരത്തിന്റെ നിയന്ത്രണം അൽ ഹിലാലിനായിരുന്നു. 4-2-3-1 ശൈലിയിൽ ഇറങ്ങിയ അൽ റിയാദ് ആദ്യമൊക്കെ പ്രതിരോധിച്ചു നിന്നു. 30-ാം മിനിറ്റിൽ ലഭിച്ച പെനാൽറ്റിയിൽ അലക്സാണ്ടർ മിട്രോവിച്ച് ആദ്യ ​ഗോൾ നേടി. പിന്നീടങ്ങോട്ട് ​ഗോൾ മഴ പിറന്നു.

ആദ്യ പകുതിയുടെ ഇഞ്ചുറി ടൈമിൽ യാസർ അൽ ഷെഹ്റാനി രണ്ടാം ​ഗോൾ നേടി. രണ്ട് ​ഗോളിന്റെ ലീഡോടെ അൽ ഹിലാൽ ആദ്യ പകുതി അവസാനിപ്പിച്ചു. 62 ശതമാനം സമയവും അൽ ഹിലാൽ പന്ത് നിയന്ത്രിച്ചു. രണ്ടാം പകുതിയിലും അൽ ഹിലാൽ പന്തടക്കം തുടർന്നു. 64-ാം മിനിറ്റിൽ കാത്തിരുന്ന നിമിഷമെത്തി. ബ്രസീലിയൻ സൂപ്പർ താരം നെയ്മർ ജൂനിയർ അൽ ഹിലാൽ ജഴ്സിയിൽ കളത്തിലേക്ക്. പിന്നാലെ 68-ാം മിനിറ്റിൽ മൂന്നാം ​ഗോൾ പിറന്നു. നാസർ അൽ ദൗസരിയാണ് ഇത്തവണ ​ഗോൾ നേടിയത്.

അവസാന 15 മിനിറ്റിൽ പിറന്നത്‍ നാല് ​ഗോളുകൾ. 83-ാം മിനിറ്റിൽ മാൽകോം ഒലിവേര വലചലിപ്പിച്ചു. നെയ്മർ ജൂനിയർ ​ഗോളിന് വഴിയൊരുക്കി. 87-ാം മിനിറ്റിൽ സലീം അൽ-ദൗസരിയുടെ ഊഴം. അൽ ഹിലാൽ അഞ്ച് ​ഗോളിന് മുന്നിലെത്തി. 90-ാം മിനിറ്റിൽ ലഭിച്ച പെനാൽറ്റി സലീം അൽ-ദൗസരി പിഴവുകളില്ലാതെ വലയിലെത്തിച്ചു. ഇതോടെ ആറ് ​ഗോളുകൾക്ക് അൽ ഹിലാൽ മുന്നിലെത്തി. അൽ റിയാദിന്റെ ആശ്വാസ ​ഗോൾ 96-ാം മിനിറ്റിൽ പിറന്നു. അലി അൽ-സഖാൻ റിയാദിന്റെ ഏക ​ഗോൾ നേടി. ഒന്നിനെതിരെ ആറ് ​ഗോളുകൾക്ക് അൽ ഹിലാലിന് തകർപ്പൻ ജയം.

Related Stories

No stories found.
logo
Reporter Live
www.reporterlive.com