ബൗളിം​ഗ് വിക്കറ്റിൽ അടികൊണ്ടു; ഇന്ത്യൻ പേസർക്ക് വിമർശനം

താരത്തെ പിന്തുണച്ച് രോഹിത് ശർമ്മ രംഗത്തെത്തി
ബൗളിം​ഗ് വിക്കറ്റിൽ അടികൊണ്ടു; ഇന്ത്യൻ പേസർക്ക് വിമർശനം

ന്യൂയോർക്ക്: ട്വന്റി 20 ലോകകപ്പിലെ ആദ്യ മത്സരത്തിൽ ഇന്ത്യൻ ബൗളർമാർ മികച്ച പ്രകടനമാണ് പുറത്തെടുത്തത്. അയർലൻഡിനെ 16 ഓവറിൽ വെറും 96 റൺസിലാണ് ഇന്ത്യൻ സംഘം പിടിച്ചുകെട്ടിയത്. എന്നാൽ ഈ പ്രകടനത്തിനിടയിലും ടീമിലെ ഒരു പേസർക്കെതിരെ ആരാധകർ കടുത്ത വിമർശനമാണ് ഉയർത്തുന്നത്. നാല് ഓവർ എറിഞ്ഞ അർഷ്ദീപ് സിം​ഗ് രണ്ട് വിക്കറ്റ് നേടിയെങ്കിലും 35 റൺസ് വിട്ടുകൊടുത്തു.

അർഷ്ദീപ് എറിഞ്ഞ രണ്ടാം ഓവറിൽ നാല് വൈഡ് ഉൾപ്പടെ 13 റൺസ് വിട്ടുകൊടുത്തു. അവസാന ഓവറിൽ 16 റൺസാണ് വിട്ടുനൽകിയത്. സ്വിം​ഗും ബൗൺസും പുല്ലും നിറ‍ഞ്ഞ പിച്ചിലാണ് താരത്തിന്റെ ഈ പ്രകടനമെന്ന് ഒരു ആരാധകൻ ചൂണ്ടിക്കാട്ടുന്നു. സ്വിം​ഗുള്ള പിച്ചിൽ ഭേദപ്പെട്ട രീതിയിൽ പന്തെറിയുന്ന അർഷ്ദീപ് മറ്റെല്ലാ സാഹചര്യങ്ങളിലും തല്ലുകൊള്ളുന്നുവെന്ന് മറ്റൊരു ആരാധകൻ ചൂണ്ടിക്കാട്ടുന്നു. താരത്തിന്റെ ഈ പ്രകടനത്തിൽ അതിശയമില്ലെന്നാണ് വേറൊരു ആരാധകൻ പറയുന്നത്.

ബൗളിം​ഗ് വിക്കറ്റിൽ അടികൊണ്ടു; ഇന്ത്യൻ പേസർക്ക് വിമർശനം
അയർലൻഡിനെതിരെ റിട്ടയർ ഹർട്ട്; വിശദീകരണവുമായി രോഹിത് ശർമ്മ

അതിനിടെ അർഷ്ദീപിനെ പിന്തുണച്ച് ഇന്ത്യൻ ക്യാപ്റ്റൻ രോഹിത് ശർമ്മ രം​ഗത്തെത്തി. മറ്റെല്ലാ താരങ്ങൾക്കും ടെസ്റ്റ് ക്രിക്കറ്റ് കളിച്ച് അനുഭവ സമ്പത്തുണ്ട്. അർഷ്ദീപ് ടെസ്റ്റ് കളിച്ചിട്ടില്ല. ഇന്നിം​ഗ്സിന്റെ തുടക്കത്തിൽ താരം നേടിയ രണ്ട് വിക്കറ്റുകളാണ് ഇന്ത്യൻ ടീമിന് മേൽക്കൈ നൽകിയതെന്നും രോഹിത് ശർമ്മ വ്യക്തമാക്കി.

Related Stories

No stories found.
logo
Reporter Live
www.reporterlive.com