സംഗീത പരിപാടിക്കിടെ ഗായികയ്ക്ക് കുപ്പിയേറ്; കാണികളെ ഞെട്ടിച്ച് ഗായികയുടെ പ്രതികരണം

ഡെറാഡൂണിൽ നടന്ന ഈ സംഭവത്തിന്റെ വീഡിയോ ഇപ്പോൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറലാണ്.
സംഗീത പരിപാടിക്കിടെ ഗായികയ്ക്ക് കുപ്പിയേറ്;  കാണികളെ ഞെട്ടിച്ച് ഗായികയുടെ പ്രതികരണം

വ്യത്യസ്തമായ ആലാപനശൈലിയിലൂടെ രാജ്യമെങ്ങും ആരാധകരെ സമ്പാദിച്ച ​ഗായികയാണ് സുനീധി ചൗഹാൻ. ഇപ്പോഴിതാ ഗായിക വീണ്ടും വാര്‍ത്തകളില്‍ നിറയുകയാണ്. ഡെറാഡൂണിൽ നടന്ന സം​ഗീത പരിപാടിക്കിടെ കാണികളിലൊരാൾ സുനീധിക്കു നേരെ പ്ലാസ്റ്റിക് കുപ്പി വലിച്ചെറിഞ്ഞു. ഈ പ്രവർത്തിയോട് ​ഗായിക പ്രതികരിച്ചത് ശ്രദ്ധേയമായിരിക്കുകയാണ്.

സംഭവത്തിന് ശേഷം ഗാനം അല്പനേരം നിർത്തിവെച്ച അവർ, 'ബോട്ടിലുകൾ എറിയുന്നതിലൂടെ ഒരാൾക്ക് എന്ത് നേടാനാവും? ഷോ കുറച്ചുസമയത്തേക്ക് തടസപ്പെടും. നിങ്ങൾക്ക് അതാണോ വേണ്ടത്' എന്ന് ചോദിച്ചു. അല്ല എന്നായിരുന്നു ലഭിച്ച മറുപടി. കാണികളിലൊരാളുടെ ഭാ​ഗത്തു നിന്നുണ്ടായ മോശം പെരുമാറ്റത്തിന് സുനീധി നൽകിയ മറുപടിക്ക് കയ്യടിക്കുകയാണ് ഇപ്പോൾ സോഷ്യൽ മീഡിയ.

സംഗീത പരിപാടിക്കിടെ ഗായികയ്ക്ക് കുപ്പിയേറ്;  കാണികളെ ഞെട്ടിച്ച് ഗായികയുടെ പ്രതികരണം
തിരുമ്പിവന്തിട്ടേന്‍... 'ആവേശം' കുറഞ്ഞോ, കോളിവുഡിൽ 'അരൻമനൈ'യുടെ വിളയാട്ടം

ഡെറാഡൂണിൽ നടന്ന ഈ സംഭവത്തിന്റെ വീഡിയോ ഇപ്പോൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറലാണ്. ധൂം മചാലേ, ഷീലാ കാ ജവാനി, കാമിലി, ക്രേസി കിയാ രേ, ആജാ നച്ച്ലേ, ബീഡി, ഡെസി ​ഗേൾ തുടങ്ങി നിരവധി ​ഗാനങ്ങളാണ് സുനീധി ചൗഹാനെ സം​ഗീതാസ്വാദകരുടെ പ്രിയ ​ഗായികയാക്കിമാറ്റിയ ഗാനങ്ങൾ.

Related Stories

No stories found.
logo
Reporter Live
www.reporterlive.com