നേരത്തെ പുറത്തായി; നവകേരള സദസിന്റെ പ്രചാരണ ബോർഡിൽ നിന്ന് മൂന്ന് മന്ത്രിമാരെ ഒഴിവാക്കി

നൂറിലധികം ബോർഡുകളാണ് മന്ത്രിമാരുടെ ചിത്രം ഒഴിവാക്കി സംഘാടക സമിതി സ്ഥാപിച്ചത്
നേരത്തെ പുറത്തായി; നവകേരള സദസിന്റെ പ്രചാരണ ബോർഡിൽ നിന്ന് മൂന്ന് മന്ത്രിമാരെ ഒഴിവാക്കി

കണ്ണൂർ: സർക്കാരിന്റെ നവകേരള സദസിന്റെ പ്രചരണ ബോർഡിൽ നിന്നും മൂന്ന് മന്ത്രിമാരെ ഒഴിവാക്കി പ്രചരണം. മന്ത്രിമാരായ ആന്റണി രാജുവും അഹമ്മദ് ദേവർകോവിലും എ കെ ശശീന്ദ്രനുമാണ് പ്രചരണ ബോർഡിൽ നിന്ന് പുറത്തായത്. മന്ത്രിസഭാ പുനഃസംഘടനയിലൂടെ പുതിയതായി മന്ത്രിയാകേണ്ട കടന്നപ്പള്ളി രാമചന്ദ്രന്റെ മണ്ഡലത്തിലാണ് സംഭവം. ബോർഡ് അച്ചടിച്ചവർക്ക് പിഴവ് സംഭവിച്ചതാണെന്നാണ് സംഭവത്തിൽ എംഎൽഎയുടെ ഓഫീസ് നൽകുന്ന വിശദീകരണം.

പുനഃസംഘടനയിലൂടെ മന്ത്രിസ്ഥാനം നഷ്ടപ്പെടുന്നവരെയാണ് ഒഴിവാക്കിയതെന്നും ആക്ഷേപമുയരുന്നുണ്ട്. നൂറിലധികം ബോർഡുകളാണ് മന്ത്രിമാരുടെ ചിത്രം ഒഴിവാക്കി സംഘാടക സമിതി സ്ഥാപിച്ചത്. കാസർകോട് ജില്ലയിലെ പര്യടനം പൂർത്തിയാക്കി നവകേരള സദസ്സ് ഇന്ന് കണ്ണൂരിലെത്തി. പയ്യന്നൂർ മണ്ഡലത്തിലാണ് കണ്ണൂരിലെ ആദ്യ സ്വീകരണം. ഒമ്പത് മണിക്ക് നടക്കുന്ന പ്രഭാത യോഗത്തിനും 10.30നുള്ള വാർത്താ സമ്മേളനത്തിനും ശേഷം മുഖ്യമന്ത്രിയും മന്ത്രിമാരും 11 മണിക്ക് ആദ്യ പരിപാടിയിലേക്ക് എത്തിച്ചേരും.

നേരത്തെ പുറത്തായി; നവകേരള സദസിന്റെ പ്രചാരണ ബോർഡിൽ നിന്ന് മൂന്ന് മന്ത്രിമാരെ ഒഴിവാക്കി
നവകേരള സദസ്സിൻ്റെ പരാതി കൗണ്ടറുകളിൽ പരാതിപ്രളയം; 3 മണ്ഡലങ്ങളിൽ നിന്ന് ഒൻപതിനായിരത്തിലേറെ പരാതികൾ

കല്ല്യാശ്ശേരി ഉൾപ്പെടെ ഇന്ന് പര്യടനം നടത്തുന്ന നാല് മണ്ഡലങ്ങളിൽ മൂന്ന് മണ്ഡലങ്ങളും എൽഡിഎഫ് ശക്തികേന്ദ്രങ്ങളാണ്. സിപിഐഎം സംസ്ഥാന സെക്രട്ടറി എം വി ഗോവിന്ദൻ എംഎൽഎയായ തളിപ്പറമ്പിൽ 4.30 നാണ് യാത്ര എത്തുക. വൈകുന്നേരം ആറ് മണിക്ക് യുഡിഎഫ് മണ്ഡലമായ ഇരിക്കൂറിലെ ശ്രീകണ്ഠപുരത്താണ് ഇന്നത്തെ യാത്രയുടെ സമാപനം.

നേരത്തെ പുറത്തായി; നവകേരള സദസിന്റെ പ്രചാരണ ബോർഡിൽ നിന്ന് മൂന്ന് മന്ത്രിമാരെ ഒഴിവാക്കി
നവ കേരള സദസ്സ്; യാത്ര കണ്ണൂരിലെത്തി, ആദ്യ സ്വീകരണം പയ്യന്നൂർ മണ്ഡലത്തിൽ

മുഖ്യമന്ത്രിയുടെ സ്വന്തം ജില്ല എന്ന നിലയിലും സിപിഐഎം ശക്തി കേന്ദ്രം എന്ന നിലയിലും വലിയ ആൾക്കൂട്ടമാണ് ഓരോ സദസിലും പ്രതീക്ഷിക്കുന്നത്. പരാതികൾ സ്വീകരിക്കാൻ കൂടുതൽ പേർ എത്തുന്നതിനാൽ കൗണ്ടറുകളുടെ എണ്ണം കൂട്ടാനും ആലോചനയുണ്ട്.

Related Stories

No stories found.
logo
Reporter Live
www.reporterlive.com