ട്രെയിനിൽ ഓടികയറാൻ ശ്രമിക്കവെ അപകടം,വയോധികയ്ക്ക് രക്ഷകനായത് ആർപിഎഫ് ഉദ്യോഗസ്ഥൻ

എറണാകുളം – പുണെ എക്‌സ്പ്രസിലേയ്ക്ക്‌ കയറാൻ ശ്രമിക്കുന്നതിനിടെയാണ് അപകടമുണ്ടായത്.
ട്രെയിനിൽ ഓടികയറാൻ ശ്രമിക്കവെ അപകടം,വയോധികയ്ക്ക് രക്ഷകനായത് ആർപിഎഫ് ഉദ്യോഗസ്ഥൻ

തിരൂർ: നീങ്ങി തുടങ്ങിയ ട്രെയിനിൽ ഓടി കയറാൻ ശ്രമിക്കുന്നതിനിടെ ട്രെയിനിനടിയിലേക്കു വീഴാൻപോയ വയോധികയെ വലിച്ചുകയറ്റി രക്ഷപ്പെടുത്തി ആർപിഎഫ് ഉദ്യോഗസ്ഥൻ. തിരൂർ റെയിൽവേ സ്റ്റേഷനിലാണ് സംഭവം. എറണാകുളം – പുണെ എക്‌സ്പ്രസിലേയ്ക്ക്‌ കയറാൻ ശ്രമിക്കുന്നതിനിടെയാണ് അപകടമുണ്ടായത്.

ട്രെയിനിൽ ഓടികയറാൻ ശ്രമിക്കവെ അപകടം,വയോധികയ്ക്ക് രക്ഷകനായത് ആർപിഎഫ് ഉദ്യോഗസ്ഥൻ
തടിലോറിയിൽ ഇടിച്ച് ജീപ്പ് വീടിന്റെ മതില്‍ തകര്‍ത്ത് തലകീഴായി മറിഞ്ഞു; യുവാവിന് ദാരുണാന്ത്യം

രണ്ട് സ്ത്രീകളാണ് ട്രെയിനിൽ ഓടി കയറാൻ ശ്രമിച്ചത്. ബോഗിക്കുള്ളിലേക്ക് കയറാൻ ശ്രമിക്കവേ ഒരാൾ നിലത്തു വീഴുകയായിരുന്നു. വീഴ്ച്ചയിൽ കാൽ ട്രെയിനിന് അടിയിലേക്ക് പോകുകയായിരുന്നു. പ്ലാറ്റ്ഫോമിൽ ഡ്യൂട്ടിക്കുണ്ടായിരുന്ന ആർപിഎഫ് ഉദ്യോഗസ്ഥൻ ഇ എസ് സുരേഷ് കുമാറാണ് വയോധികയെ രക്ഷപ്പെടുത്തിയത്. സ്ത്രീയെ പ്ലാറ്റ്ഫോമിലേക്കു വലിച്ചുകയറ്റുകയായിരുന്നു. തുടർന്ന് ട്രെയിൻ നിർത്തിച്ച് ഇവരെ ട്രെയിനിൽ കയറ്റുകയായിരുന്നു. ആർപിഎഫ് ഉദ്യോഗസ്ഥനായ സുരേഷ് ചെങ്ങന്നൂർ സ്വദേശിയാണ്. മൂന്ന് വർഷമായി തിരൂർ റെയിൽവേ സ്റ്റേഷനിൽ ജോലി ചെയ്യുകയാണ്.

Related Stories

No stories found.
logo
Reporter Live
www.reporterlive.com