പത്രവായന മൂല്യനിർണയത്തിൻ്റെ ഭാഗമാക്കും; പരീക്ഷയ്ക്ക് വിദ്യാർത്ഥികൾക്ക് അനുബന്ധ ചോദ്യങ്ങൾ ഉണ്ടാകും

വാ​യ​ന പോ​ഷ​ണ പ​രി​പാ​ടി​യു​ടെ അ​ക്കാ​ദ​മി​ക ചുമതല എസ് സി ഇ ആർ ടിക്ക് തന്നെയായിരിക്കും
പത്രവായന മൂല്യനിർണയത്തിൻ്റെ ഭാഗമാക്കും; പരീക്ഷയ്ക്ക് വിദ്യാർത്ഥികൾക്ക് അനുബന്ധ ചോദ്യങ്ങൾ ഉണ്ടാകും

തിരുവനന്തപുരം: സംസ്ഥാനത്തെ പൊതു വിദ്യാലയങ്ങളിൽ പത്രവായനയും അനുബന്ധ പ്രവർത്തനങ്ങളും മൂല്യനിർണയത്തിൻ്റെ ഭാ​ഗമാക്കാൻ ശുപാർശ ചെയ്ത് വിദ്യാഭ്യാസ വകുപ്പ്. പ​ത്ര​വാ​യ​ന​യു​മാ​യി ബ​ന്ധ​പ്പെ​ട്ട അ​ക്കാ​ദ​മി​ക പ്ര​വ​ർ​ത്ത​ന​ങ്ങ​​ൾ നി​ര​ന്ത​ര മൂ​ല്യ​നി​ർ​ണ​യ​ത്തി​ൽ ഉ​ൾ​പ്പെ​ടു​ത്ത​ണ​മെ​ന്നും രൂ​പ​രേഖ എസ് സി ഇ ആർ ടി അ​സ​സ്​​മെൻറ്​ സെ​ൽ ത​യാ​റാ​ക്കു​ന്ന വി​ല​യി​രു​ത്ത​ൽ മാ​ർ​ഗ​നി​ർ​ദേ​ശത്തി​ൽ ഉ​ൾ​പ്പെ​ടു​ത്താ​നു​മാ​ണ്​ ശി​പാ​ർ​ശ.

ഇനി മുതൽ സ്കൂൾ അസംബ്ലിയിൽ കുട്ടികളെ കൊണ്ട് വാർത്തകൾ വായിപ്പിക്കണമെന്നും ഇത്തരം വാർത്തകളെ അടിസ്ഥാനമാക്കി ചിത്രങ്ങൾ വരപ്പിക്കണമെന്നും അതുമായി അനുബന്ധ പ്രവർത്തനങ്ങൾ നടത്തണമെന്നും ശുപാർശ ചെയ്തിട്ടുണ്ട്. വാ​യ​ന പോ​ഷ​ണ പ​രി​പാ​ടി​യു​ടെ അ​ക്കാ​ദ​മി​ക ചുമതല എസ് സി ഇ ആർ ടിക്ക് തന്നെയായിരിക്കും.

വാ​യ​ന പ​രി​​പോ​ഷ​ണ പ​രി​പാ​ടി അ​ജ​ണ്ട​യാ​ക്കി പ​ഞ്ചാ​യ​ത്തി​ന്‍റെ നേ​തൃ​ത്വ​ത്തി​ൽ പ്ര​വ​ർ​ത്ത​ന​ങ്ങ​ൾ ആ​സൂ​ത്ര​ണം ചെ​യ്യാ​നു​ള്ള ചുമത​ല സ​മ​ഗ്ര​ശി​ക്ഷാ കേ​ര​ള​ത്തി​നാ​യി​രി​ക്കും. മ​ന്ത്രി വി ശി​വ​ൻ​കു​ട്ടി വി​ളി​ച്ച പ​ത്ര​മാ​ധ്യ​മ പ്ര​തി​നി​ധി​ക​ളു​ടെ യോ​ഗ​ത്തി​നു​ ശേഷമാണ്​ ഇ​തു​സം​ബ​ന്ധി​ച്ച്​ എ​സ് സി ഇ ​ആ​ർ ടി റി​പ്പോ​ർ​ട്ട്​ ത​യാ​റാ​ക്കി സമ​ർ​പ്പി​ച്ച​ത്.

പത്രവായന മൂല്യനിർണയത്തിൻ്റെ ഭാഗമാക്കും; പരീക്ഷയ്ക്ക് വിദ്യാർത്ഥികൾക്ക് അനുബന്ധ ചോദ്യങ്ങൾ ഉണ്ടാകും
'കൂടുതൽ കരുത്തുള്ള സ്ത്രീയായി തിരിച്ചു വരും'; ഹജ്ജ് യാത്രയുടെ വിവരങ്ങൾ പങ്ക് വെച്ച് സാനിയ മിർസ

Related Stories

No stories found.
logo
Reporter Live
www.reporterlive.com