മന്ത്രിമാർ ഓഫീസിലില്ലെങ്കിലും സെക്രട്ടേറിയറ്റ് പതിവുപോലെ; ഇ ഫയലുകള്‍ അല്ലെ എല്ലാമെന്ന് ഉദ്യോഗസ്ഥർ

ഐഎഎസ് ഓഫീസർമാരും മറ്റ് ജീവനക്കാരും പതിവുപോലെ സെക്രട്ടേറിയറ്റിലെത്തി
മന്ത്രിമാർ ഓഫീസിലില്ലെങ്കിലും സെക്രട്ടേറിയറ്റ് പതിവുപോലെ; ഇ ഫയലുകള്‍ അല്ലെ എല്ലാമെന്ന് ഉദ്യോഗസ്ഥർ

തിരുവനന്തപുരം: മന്ത്രിമാ‍ർ 36 ദിവസം കേരളം മുഴുവൻ സഞ്ചരിക്കുമ്പോഴും തിരുവനന്തപുരത്ത് സെക്രട്ടേറിയറ്റിൽ എല്ലാം പതിവുപോലെ. മന്ത്രിമാരുടെ അസാന്നിദ്ധ്യം ബാധിക്കാതെ എല്ലാം സാധാരണ ​ഗതിയിൽ പുരോ​ഗമിക്കുകയാണ് ഇവിടെ. നവ കേരള സദസിന്റെ ഭാ​ഗമായി മന്ത്രിമാരും പ്രൈവറ്റ് സെക്രട്ടറിമാരടക്കം ചില സ്റ്റാഫുകളും കാസ‍‌ർകോടാണ്. എന്നാൽ ഐഎഎസ് ഓഫീസർമാരും മറ്റ് ജീവനക്കാരും പതിവുപോലെ സദസിന്‍റെ ആദ്യ ദിവസം സെക്രട്ടേറിയറ്റിലെത്തി.

മന്ത്രിമാർ ഓഫീസിലില്ലെങ്കിലും സെക്രട്ടേറിയറ്റ് പതിവുപോലെ; ഇ ഫയലുകള്‍ അല്ലെ എല്ലാമെന്ന് ഉദ്യോഗസ്ഥർ
നവ കേരള സദസിൽ നിന്ന് യുഡിഎഫ് മാറി നിന്നത് ജനങ്ങളെ അപമാനിക്കൽ: മന്ത്രി റിയാസ്

സ‍ർക്കാർ പ്രവർത്തനങ്ങളെല്ലാം ഇ ഫയൽ രീതിയിലായതിനാൽ സെക്രട്ടേറിയറ്റിന്റെ പ്രവർത്തനങ്ങളെ നവ കേരള സദസ് ബാധിക്കില്ലെന്നാണ് ഉദ്യോ​ഗസ്ഥർ പറയുന്നത്. യാത്രക്കിടയിലും പരിപാടികൾക്കിടയിലും ഇവർ‌ക്ക് ഇ ഫയൽ പരിശോധിച്ച് നടപടികളെടുക്കാം. നിയമസഭാ ചോദ്യോത്തരം, മെഡിക്കൽ റീഇംപേഴ്സമെന്റ് എന്നിവയൊഴിച്ച് മറ്റെല്ലാം ഇ ഫയലിലേക്ക് മാറിയിട്ടുണ്ട്.

Related Stories

No stories found.
logo
Reporter Live
www.reporterlive.com