അഞ്ച് അസിസ്റ്റുമായി മെസ്സി, സുവാരസിന് ഹാട്രിക്; വമ്പൻ ജയവുമായി ഇന്റർ മയാമി

50-ാം മിനിറ്റിൽ സൂപ്പർ താരം ലയണൽ മെസ്സിയുടെ ​ഗോൾ പിറന്നു.
അഞ്ച് അസിസ്റ്റുമായി മെസ്സി, സുവാരസിന് ഹാട്രിക്; വമ്പൻ ജയവുമായി ഇന്റർ മയാമി

ഫ്ലോറിഡ: മേജർ ലീ​ഗ് സോക്കറിൽ തകർപ്പൻ വിജയവുമായി ഇന്റർ മയാമി. രണ്ടിനെതിരെ ആറ് ​ഗോളുകൾക്കാണ് മയാമി സംഘം റെഡ് ബുൾസിനെ തകർത്തെറിഞ്ഞത്. ലൂയിസ് സുവാരസ് ഹാട്രിക്കോടെ കളം നിറഞ്ഞപ്പോൾ മാത്തിയസ് റോജസ് ഇരട്ട ​ഗോൾ നേടി. ലയണൽ മെസ്സി ഒരു ​തവണ പന്ത് വലയിലെത്തിച്ചപ്പോൾ മറ്റ് അഞ്ച് ​ഗോളുകൾക്ക് അസിസ്റ്റ് നൽകി.

മത്സരത്തിന്റെ ആദ്യ പകുതി റെഡ് ബുൾസിന്റേതായിരുന്നു. 30-ാം മിനിറ്റിൽ ഡാന്റേ വാൻസീർ നേടിയ ​ഗോളിൽ റെഡ് ബുൾസ് ലീഡ് ചെയ്തു. എന്നാൽ രണ്ടാം പകുതി മയാമി ഒറ്റയ്ക്ക് സ്വന്തമാക്കി. 48-ാം മിനിറ്റിൽ റോജസ് ​ഗോൾ വേട്ടയ്ക്ക് തുടക്കമിട്ടു. 50-ാം മിനിറ്റിൽ സൂപ്പർ താരം ലയണൽ മെസ്സിയുടെ ​ഗോൾ പിറന്നു.

അഞ്ച് അസിസ്റ്റുമായി മെസ്സി, സുവാരസിന് ഹാട്രിക്; വമ്പൻ ജയവുമായി ഇന്റർ മയാമി
റയൽ മാഡ്രിഡ് ലാ ലീ​ഗ ചാമ്പ്യൻസ്; കിരീടനേട്ടം 36-ാം തവണ

62-ാം മിനിറ്റിൽ റോജസ് തന്റെ രണ്ടാം ​ഗോൾ സ്വന്തമാക്കി. പിന്നീടായിരുന്നു ലൂയിസ് സുവാരസിന്റെ ​ഗോൾവേട്ട. 68, 75, 81 മിനിറ്റുകളിൽ സുവാരസ് പന്ത് വലയിലാക്കി. ഇതോടെ 6-1ന് മയാമി മുന്നിലെത്തി. 97-ാം മിനിറ്റിൽ ലഭിച്ച പെനാൽറ്റിയിൽ എമിൽ ഫോർസ്ബർ​ഗ് നേടിയ ​ഗോൾ റെഡ് ബുൾസിന് ആശ്വാസമായി. എങ്കിലും 6-2ന്റെ ആധികാരിക ജയം മയാമി സ്വന്തമാക്കി.

Related Stories

No stories found.
logo
Reporter Live
www.reporterlive.com