'മുഹമ്മദ് ഷമി ഉണ്ടായിരുന്നെങ്കിൽ...'; തുറന്നുപറഞ്ഞ് ഡേവിഡ് മില്ലർ

ശുഭ്മൻ ഗില്ലിനെ പ്രശംസിക്കാനും താരം മറന്നില്ല.
'മുഹമ്മദ് ഷമി ഉണ്ടായിരുന്നെങ്കിൽ...'; തുറന്നുപറഞ്ഞ് ഡേവിഡ് മില്ലർ

അഹമ്മദാബാദ്: ഇന്ത്യൻ പ്രീമിയർ ലീ​ഗിൽ ​ഗുജറാത്ത് ടൈറ്റൻസിന്റെ മോശം പ്രകടനം തുടരുകയാണ്. സീസണിൽ 11 മത്സരങ്ങൾ പിന്നിടുമ്പോൾ നാലിൽ മാത്രമാണ് ​ഗുജറാത്തിന് വിജയിക്കാനായത്. 2022ൽ ചാമ്പ്യന്മാരും 2023ൽ ഫൈനലിസ്റ്റുകളുമാണ് ശുഭ്മൻ ​ഗിൽ നയിക്കുന്ന ടീം. കഴിഞ്ഞ ദിവസം റോയൽ ചലഞ്ചേഴ്സിനോടും ​ഗുജറാത്ത് പരാജയപ്പെട്ടു. പിന്നാലെ മുഹമ്മദ് ഷമിയുടെ അഭാവം തുറന്നുപറയുകയാണ് ഡേവിഡ് മില്ലർ.

പവർപ്ലേയിൽ മികച്ച പ്രകടനം നടത്താൻ കഴിയുന്ന താരമാണ് ഷമി. വിക്കറ്റെടുക്കാനും റൺറേറ്റ് കുറച്ചുനിർത്താനും ​ഷമിക്ക് സാധിക്കും. താരത്തിന്റെ അഭാവത്തിൽ പവർപ്ലേയിൽ ​ഗുജറാത്ത് വലിയ തിരിച്ചടികൾ നേരിടുന്നതായും മില്ലർ പറഞ്ഞു. ശുഭ്മൻ ഗില്ലിനെ പ്രശംസിക്കാനും താരം മറന്നില്ല.

'മുഹമ്മദ് ഷമി ഉണ്ടായിരുന്നെങ്കിൽ...'; തുറന്നുപറഞ്ഞ് ഡേവിഡ് മില്ലർ
സച്ചിനെയും ദ്രാവിഡിനെയും കണ്ടുപഠിക്കൂ; ​ഗില്ലിന് സെവാഗിന്റെ ഉപദേശം

മികച്ച താരമാണ് ​ഗിൽ. പക്ഷേ ഒരു യുവതാരമെന്ന നിലയിൽ ​ഗിൽ ഇനിയും ഒരുപാട് പഠിക്കാനുണ്ട്. നായക സ്ഥാനത്ത് നിന്നുകൊണ്ട് ​താരം ടീമിനായി ഒരുപാട് ശ്രമിക്കുന്നുണ്ട്. കൂടുതൽ വലിയ താരമായി ​ഗിൽ മാറുന്നതിന് ഇനി അധിക ദിവസം ഉണ്ടാകില്ലെന്നും മില്ലർ വ്യക്തമാക്കി.

Related Stories

No stories found.
logo
Reporter Live
www.reporterlive.com