ഗുജറാത്തിനോട് സ്നേഹം മാത്രം; പഴയ സഹതാരങ്ങളെ കണ്ടുമുട്ടി ഹാർദിക്ക് പാണ്ഡ്യ

ഹാർദ്ദിക്കിന്റെ അഭാവത്തിൽ ശുഭ്മൻ ​ഗില്ലാണ് ​ഗുജറാത്തിനെ നയിക്കുന്നത്.
ഗുജറാത്തിനോട് സ്നേഹം മാത്രം; പഴയ സഹതാരങ്ങളെ കണ്ടുമുട്ടി ഹാർദിക്ക് പാണ്ഡ്യ

അഹമ്മദാബാദ്: ഇന്ത്യൻ പ്രീമിയർ ലീ​ഗിൽ ​ഗുജറാത്ത് ടൈറ്റൻസിനെ നേരിടാനൊരുങ്ങുകയാണ് മുംബൈ ഇന്ത്യൻസ്. എന്നാൽ ഇത്തവണ ​ഗുജറാത്തിനെ നയിക്കാൻ ഹാർദ്ദിക്ക് പാണ്ഡ്യ ഇല്ല. പകരം മുംബൈയുടെ നായകനാണ് ഹാർദ്ദിക്ക്. എങ്കിലും പഴയ സഹതാരങ്ങളുമായി സൗഹൃദം കാത്തുസൂക്ഷിക്കുകയാണ് മുംബൈ നായകൻ.

മറ്റെന്നാൾ നടക്കുന്ന ഐപിഎൽ മത്സരത്തിനായി അഹമ്മദാബാദിൽ എത്തിയതാണ് മുംബൈ ഇന്ത്യൻസ്. ​ഗ്രൗണ്ടിലെത്തിയ ഹാർദ്ദിക്ക് ​ഗുജറാത്ത് താരങ്ങളുമായി സൗഹൃദം പങ്കിട്ടു. ഈ ദൃശ്യങ്ങൾ ​മുംബൈ ഇന്ത്യൻസ് സമൂഹമാധ്യമങ്ങളിൽ പോസ്റ്റും ചെയ്തിട്ടുണ്ട്. ​ഗുഡ് വൈബ്സ് ഓൺലി എന്നാണ് വീഡിയോയ്ക്ക് തലക്കെട്ട് നൽകിയിരിക്കുന്നത്.

ഗുജറാത്തിനോട് സ്നേഹം മാത്രം; പഴയ സഹതാരങ്ങളെ കണ്ടുമുട്ടി ഹാർദിക്ക് പാണ്ഡ്യ
വിരാട് കോഹ്‌ലി പോലും അത്ഭുതപ്പെട്ടുപോയി; അജിൻക്യ രഹാനെയുടെയും രച്ചിൻ രവീന്ദ്രയുടെയും ആ ക്യാച്ചിൽ

ഹാർദ്ദിക്കിന്റെ അഭാവത്തിൽ ശുഭ്മൻ ​ഗില്ലാണ് ​ഗുജറാത്തിനെ നയിക്കുന്നത്. ഇന്ത്യയുടെ ഭാവിതാരമായ ​ഗില്ലിന്റെ നായകമികവിലേക്ക് ക്രിക്കറ്റ് ആരാധകർ ഉറ്റുനോക്കുകയാണ്. രണ്ട് സീസൺ കളിച്ച ​ഗുജറാത്ത് ആദ്യ തവണ കിരീടം നേടി. രണ്ടാം തവണ റണ്ണറപ്പാകാനും ​ഗുജറാത്തിന് കഴിഞ്ഞു.

Related Stories

No stories found.
logo
Reporter Live
www.reporterlive.com