ചെത്തുകാരന്റെ കുടുംബമെന്ന പരാമ‍ർശം, കെ സുധാകരൻ ഈഴവരെ അപമാനിക്കുന്നു: ഇ പി ജയരാജൻ

ചെത്തുകാരന്റെ കുടുംബത്തിന് ഡോക്ടറോ ബിസിനസുകാരനോ ആയിക്കൂടെയെന്നും ഇ പി ജയരാജൻ
ചെത്തുകാരന്റെ കുടുംബമെന്ന പരാമ‍ർശം, കെ സുധാകരൻ ഈഴവരെ അപമാനിക്കുന്നു: ഇ പി ജയരാജൻ

തിരുവനന്തപുരം: കോൺ​ഗ്രസ് അധ്യക്ഷൻ കെ സുധാകരനെതിരെ വിമർശനവുമായി എൽഡിഎഫ് കൺവീനർ ഇ പി ജയരാജൻ. കാസ‍ർ​ഗോഡ് സമരാ​ഗ്നിക്കിടെ ചെത്തുകാരന്റെ കുടുംബം എന്ന് പറഞ്ഞ് അധിക്ഷേപിച്ചു. ഈഴവന്മാരെ പരസ്യമായി അപമാനിക്കുകയാണ് ചെയ്തത്. ഇത് ഈഴവ സമുദായത്തോട് കാട്ടുന്ന തെറ്റായ നടപടിയല്ലേയെന്നും ചെത്തുകാരന്റെ കുടുംബത്തിന് ഡോക്ടറോ ബിസിനസുകാരനോ ആയിക്കൂടെയെന്നും ഇ പി ജയരാജൻ ചോദിച്ചു. ഇതാണോ കോൺ​ഗ്രസിന്റെ നയമെന്നാണ് ജയരാജന്‍റെ വിമർശനം.

കോൺ​ഗ്രസ് നടത്തുന്ന സമരാ​ഗ്നിക്ക് എതിരെയും എൽഡിഎഫ് കൺവീനർ ഇ പി ജയരാജന്‍ വിമർശനം ഉന്നയിച്ചു. സമരാഗ്നിയിൽ ലീ​ഗ് ഇല്ലാത്തത് എന്തുകൊണ്ടാണ്. ലീ​ഗിനെ കൂടെ കൊണ്ട് നടക്കാൻ കോൺ​ഗ്രസ് തയ്യാറാകുന്നില്ല. ഇത് മൃദു ആർഎസ്എസ് സമീപനമാണ്. എത്രയോ കാലമായി കൂടെ നിൽക്കുന്ന പാർട്ടിയായ ലീ​ഗിനെ അപമാനിക്കുകയാണ് കോൺ​ഗ്രസ് എന്നും ജയരാജന്‍ പറഞ്ഞു.

എൻ കെ പ്രേമചന്ദ്രനെയും ഇ പി ജയരാജൻ വിമർശിച്ചു. മോദി വിരുന്നിന് ക്ഷണിച്ച എട്ട് പേരിൽ ഒരാളാണ് പ്രേമചന്ദ്രൻ. ബിജെപിയുമായുള്ള പുതിയ അന്തർധാരയാണ് ഈ ക്ഷണത്തിന്റെ അടിസ്ഥാനം. എന്തുകൊണ്ട് ശശി തരൂരിനെ ക്ഷണിച്ചില്ലെന്നും ഇ പി ജയരാജൻ ചോദിച്ചു.

ചെത്തുകാരന്റെ കുടുംബമെന്ന പരാമ‍ർശം, കെ സുധാകരൻ ഈഴവരെ അപമാനിക്കുന്നു: ഇ പി ജയരാജൻ
എല്‍ഡിഎഫ് സീറ്റ് വിഭജനം പൂര്‍ത്തിയാക്കി; കേരള കോണ്‍ഗ്രസിന് കോട്ടയം മാത്രം, സീറ്റ് വേണമെന്ന് ആര്‍ജെഡി

എൽഡിഎഫ് പാർട്ടികൾ തിരഞ്ഞെടുപ്പിന് സജ്ജമെന്നും തിരഞ്ഞെടുപ്പ് വേ​ഗമുണ്ടാകുമെന്നാണ് കരുതുന്നതെന്നും ഇ പി ജയരാജൻ പറഞ്ഞു. കഴിഞ്ഞ തിരഞ്ഞെടുപ്പിൽ 16 ഇടത്താണ് സിപിഐഎം മത്സരിച്ചത്. അതിന് ശേഷമാണ് കോരള കോൺ​ഗ്രസ് എം വന്നത്. കോട്ടയത്ത് കേരള കോൺ​ഗ്രസ് എം മത്സരിക്കും. ബന്ധപ്പെട്ട പാർട്ടികൾ വേ​ഗത്തിൽ സ്ഥാനാർത്ഥിയെ തീരുമാനിക്കും. അടുത്ത എൽഡിഎഫ് യോ​ഗത്തിന് മുൻപ് സ്ഥാനാർത്ഥികളെ തീരുമാനിക്കുമെന്നും ഇ പി ജയരാജൻ പറഞ്ഞു.

Related Stories

No stories found.
logo
Reporter Live
www.reporterlive.com