ലോകകപ്പിന് മുമ്പ് താരങ്ങൾക്ക് പരിക്ക്; ‌ടീമുകൾക്ക് മികച്ച കളിക്കാരെ നഷ്ടമാകുന്നു‌

ഒക്ടോബർ അഞ്ചിനാണ് ഇന്ത്യ ആതിഥേയത്വം വഹിക്കുന്ന ലോകകപ്പ് ആരംഭിക്കുക
ലോകകപ്പിന് മുമ്പ് താരങ്ങൾക്ക് പരിക്ക്; ‌ടീമുകൾക്ക് മികച്ച കളിക്കാരെ നഷ്ടമാകുന്നു‌

‍ഡൽഹി: ഏകദിന ലോകപ്പിന് രണ്ടാഴ്ച മാത്രം ബാക്കി നിൽക്കെ ടീമുകൾക്ക് ആശങ്കയായി പ്രധാന താരങ്ങൾക്ക് പരിക്കേൽക്കുന്നു. ഏഷ്യാ കപ്പിനിടെ ഇന്ത്യയുടെ അക്സർ പട്ടേലിന് പരിക്കേറ്റിരുന്നു. അക്സറിന്റെ സാന്നിധ്യം സംശയിക്കുന്നതോടെ രവിചന്ദ്രൻ അശ്വിനെ ഇന്ത്യൻ ടീമിലേക്ക് തിരിച്ചുവിളിച്ചിരുന്നു. ഇം​ഗ്ലണ്ടിന്റെ ജേസൺ റോയിയാണ് പരിക്കിനെ തുടർന്ന് പുറത്തായ മറ്റൊരു താരം. പിന്നാലെ സമീപകാലത്ത് അത്ര മികച്ച റെക്കോർഡില്ലാത്ത ഹാരി ബ്രൂക്കിനെ ഇം​ഗ്ലണ്ട് ടീമിൽ ഉൾപ്പെടുത്തുകയായിരുന്നു.

ന്യൂസിലൻഡിന് നഷ്ടമായത് പേസർ ടിം സൗത്തിയെയാണ്. ഓസ്ട്രേലിയൻ നിരയിൽ ട്രാവിസ് ഹെഡിന്റെ സാന്നിധ്യം ഇനിയും ഉറപ്പായിട്ടില്ല. മാർനസ് ലബുഷെയ്നെ പകരമായി പരി​ഗണിക്കുന്നുണ്ട്. പേസർമാരായ സിസന്ദ മഗലയ്ക്കും ആൻറിച് നോർജെയ്ക്കും പരിക്കേറ്റിട്ടുണ്ട്. പാകിസ്താൻ താരങ്ങളും കടുത്ത വെല്ലുവിളിയാണ് നേരിടുന്നത്. നസീം ഷായ്ക്ക് പുറമെ ഹാരിസ് റൗഫ്, ആ​ഗ സൽമാൻ, ഇമാം ഉൾ ഹഖ് എന്നിവരും പരിക്കിന്റെ സംശയത്തിലാണ്.

ശ്രീലങ്കയ്ക്കും താരങ്ങളുടെ പരിക്കിൽ ആശങ്കയുണ്ട്. മഹേഷ് തീക്ഷണ ഏഷ്യാ കപ്പ് ഫൈനൽ കളിക്കാനാവാതെ പുറത്തായിരുന്നു. വസീന്ദു ഹ​സരങ്ക, ദുഷ്മന്ത ചമീര, ദിൽഷൻ മധുശങ്ക എന്നിവരുടെ കാര്യത്തിലും ശ്രീലങ്കയ്ക്ക് ആശങ്കയുണ്ട്. രണ്ട് ദിവസത്തിനുള്ളിൽ ആരംഭിക്കുന്ന ന്യൂസിലൻഡിനെതിരായ പരമ്പരയിൽ തമിം ഇക്ബാൽ മടങ്ങിയെത്തുമെന്ന പ്രതീക്ഷയിലാണ് ബം​ഗ്ലാദേശ്. നജ്മുൾ ഹൊസൈൻ ഷാന്റോ, എബാഡോട്ട് ഹൊസൈൻ എന്നിവരാണ് ബം​ഗ്ലാദേശിന് ആശങ്ക ഉണ്ടാകുന്ന മറ്റ് താരങ്ങൾ.

Related Stories

No stories found.
logo
Reporter Live
www.reporterlive.com