പോസ്റ്ററിൽ ഡു പ്ലെസി ഇല്ല; നായകൻ എവിടെയെന്ന് ആർ സി ബി ആരാധകർ

ഐപിഎല്ലിൽ 13 മത്സരങ്ങൾ പിന്നിടുന്ന റോയൽ ചലഞ്ചേഴ്സിന് ആറ് ജയമുണ്ട്.
പോസ്റ്ററിൽ ഡു പ്ലെസി ഇല്ല; നായകൻ എവിടെയെന്ന് ആർ സി ബി ആരാധകർ

ബെം​ഗളൂരു: ഇന്ത്യൻ പ്രീമിയർ ലീ​ഗിൽ തുടർച്ചയായ അഞ്ച് വിജയങ്ങൾ നേടിയിരിക്കുകയാണ് റോയൽ ചലഞ്ചേഴ്സ് ബെംഗളൂരു. ഈ സീസണിൽ അഞ്ച് തുടർവിജയങ്ങൾ നേടുന്ന ആദ്യ ടീമാണ് റോയൽ ചലഞ്ചേഴ്സ്. ഇക്കാര്യം അറിയിച്ച് ടീം അധികൃതർ സമൂഹമാധ്യമങ്ങളിൽ പോസ്റ്റും ഇട്ടു. എന്നാൽ ഈ പോസ്റ്റാണ് ആരാധകർക്കിടയിൽ വിവാദം സൃഷ്ടിച്ചിരിക്കുന്നത്.

ടീമിന്റെ പോസ്റ്ററിൽ ക്യാപ്റ്റൻ ഫാഫ് ഡു പ്ലെസിയുടെ ചിത്രം എവിടെയെന്നാണ് ആരാധകർ ചോ​ദിക്കുന്നത്. സൂപ്പർ താരം വിരാട് കോഹ്‌ലി, ലോക്കി ഫെർ​ഗൂസൺ, മുഹമ്മദ് സിറാജ് തുടങ്ങിയ താരങ്ങളുടെ ചിത്രമാണ് പ്രധാനമായി പോസ്റ്റ് ചെയ്തിരിക്കുന്നത്. ടീമിന്റെ നായകൻ ഡു പ്ലെസിയല്ലേയെന്നും മറ്റുചിലർ ചോ​ദിക്കുന്നു.

പോസ്റ്ററിൽ ഡു പ്ലെസി ഇല്ല; നായകൻ എവിടെയെന്ന് ആർ സി ബി ആരാധകർ
'നിങ്ങള്‍ക്ക് 400 കോടി നേടാം'; സഞ്ജീവ് ഗോയങ്കയെ വിമര്‍ശിച്ച് വീരേന്ദര്‍ സെവാഗ്

ഐപിഎല്ലിൽ 13 മത്സരങ്ങൾ പിന്നിടുന്ന റോയൽ ചലഞ്ചേഴ്സിന് ആറ് ജയമുണ്ട്. പോയിന്റ് ടേബിളിൽ അഞ്ചാം സ്ഥാനത്തേയ്ക്ക് ഉയരാനും റോയൽ ചലഞ്ചേഴ്സിന് കഴിഞ്ഞു. അവസാന മത്സരത്തിൽ ചെന്നൈ സൂപ്പർ കിം​ഗ്സിനെ പരാജയപ്പെടുത്തിയാൽ റോയൽ ചലഞ്ചേഴ്സിന് പ്ലേ ഓഫ് പ്രതീക്ഷകളുമുണ്ട്.

Related Stories

No stories found.
logo
Reporter Live
www.reporterlive.com