ദുബായ്- ഷാർജ റോഡിൽ പുതിയ വേഗപരിധി: നിയമം ലംഘിക്കുന്നവർക്ക് 3,000 ദിർഹം വരെ പിഴ

100 കിലോമീറ്ററില്‍ നിന്ന് 80 കിലോമീറ്ററായാണ് കുറയ്ക്കുന്നത്
ദുബായ്- ഷാർജ റോഡിൽ പുതിയ വേഗപരിധി: നിയമം ലംഘിക്കുന്നവർക്ക് 3,000 ദിർഹം വരെ പിഴ

ദുബായ്: ദുബായിയേയും ഷാർജയേയും ബന്ധിപ്പിക്കുന്ന അൽ ഇത്തിഹാദ് റോഡിന്റെ വേ​ഗപരിധി കുറച്ച് റോഡ് ആൻഡ് ട്രാൻസ്പോർട്ട് അതോറിറ്റി. 100 കിലോമീറ്ററില്‍ നിന്ന് 80 കിലോമീറ്ററായാണ് കുറയ്ക്കുന്നത്. നവംബര്‍ 20 മുതല്‍ നടപ്പാക്കുമെന്ന് അധികൃതര്‍ അറിയിച്ചു. ലംഘിച്ചാൽ 3000 ദിര്‍ഹം വരെ പിഴ ഈടാക്കുമെന്ന് ആര്‍ടിഎ ഓര്‍മ്മിപ്പിച്ചു.

അല്‍ ഗര്‍ഹൂദ് പാലത്തിൻ്റേയും ഷാർജയുടേയും ഇടയിലുള്ള അല്‍ ഇത്താദ് റോഡിന്റെ ഒരു ഭാഗത്താണ് കുറഞ്ഞ വേഗപരിധി ബാധകമാകുക. ഗതാഗതം സുഗമമാക്കാൻ ആർടിഎയും ദുബായ് പൊലീസും ചേർന്നാണ് തീരുമാനം എടുത്തിരിക്കുന്നത്. റോഡ് വേഗത അനുസരിച്ച് മാത്രമേ ഡ്രെെവർമാർ വാഹനങ്ങൾ ഓടിക്കാൻ പാടുള്ളൂ.

ദുബായ്- ഷാർജ റോഡിൽ പുതിയ വേഗപരിധി: നിയമം ലംഘിക്കുന്നവർക്ക് 3,000 ദിർഹം വരെ പിഴ
ഗൾഫ് രാജ്യങ്ങളിലേക്ക് കൂടുതല്‍ സർവീസ്; തയ്യാറെടുപ്പോടെ എയര്‍ ഇന്ത്യ എക്‌സ്പ്രസ്

Related Stories

No stories found.
logo
Reporter Live
www.reporterlive.com