സച്ചിനെയും ദ്രാവിഡിനെയും കണ്ടുപഠിക്കൂ; ​ഗില്ലിന് സെവാഗിന്റെ ഉപദേശം

സച്ചിനെയും ദ്രാവിഡിനെയും കണ്ടുപഠിക്കൂ; ​ഗില്ലിന് സെവാഗിന്റെ ഉപദേശം

നന്നായി കളിക്കുന്ന താരങ്ങളെ ഒഴിവാക്കാൻ സെലക്ടർമാർക്ക് എങ്ങനെ കഴിയും?

ഡൽഹി: ഇന്ത്യൻ പ്രീമിയർ ലീ​ഗിൽ മോശം പ്രകടനമാണ് യുവതാരം ശുഭ്മൻ ​ഗിൽ നടത്തുന്നത്. രാജസ്ഥാൻ റോയൽസിനെതിരെ നേടിയ ഏക അർദ്ധ സെഞ്ച്വറിയാണ് താരത്തിന്റെ സീസണിലെ നേട്ടം. നായകനായി ​ഗുജറാത്ത് ടൈറ്റൻസിനെ വിജയത്തിലേക്ക് എത്തിക്കാനും ​ഗില്ലിന് കഴിയുന്നില്ല. ട്വന്റി 20 ലോകകപ്പിൽ റിസർവ് നിരയിലാണ് ​താരത്തിന് അവസരം ലഭിച്ചത്. പിന്നാലെ ​യുവതാരത്തിന് ഉപദേശവുമായി രംഗത്തെത്തിയിരിക്കുകയാണ് വിരേന്ദർ സെവാഗ്.

ട്വന്റി 20 ലോകകപ്പിന്റെ റിസർവ് നിരയിൽ ഇടം പിടിക്കാനായത് ഗില്ലിന്റെ ഭാ​ഗ്യമാണ്. കെ എൽ രാഹുലും റുതുരാജ് ​ഗെയ്ക്ക്‌വാദും ടീമിന് പുറത്താണ്. ഇതൊരു അവസരമായി കാണണം. അടുത്ത തവണ ടീം പ്രഖ്യാപനം നടത്തുമ്പോൾ താങ്കളെ ഒഴിവാക്കി നിർത്താൻ അവസരം കൊടുക്കരുതെന്നും ​സെവാ​ഗ് പറഞ്ഞു.

സച്ചിനെയും ദ്രാവിഡിനെയും കണ്ടുപഠിക്കൂ; ​ഗില്ലിന് സെവാഗിന്റെ ഉപദേശം
ഐഎസ്എല്ലിൽ തിരിച്ചുവരണം, ജോര്‍ജ് പെരേര ഡയസിനായി ബെംഗളൂരു എഫ് സി; റിപ്പോർട്ട്

താൻ ക്രിക്കറ്റ് കളിച്ചിരുന്നപ്പോൾ ​ഗാം​ഗുലി, സച്ചിൻ, ദ്രാവിഡ്, ലക്ഷമൺ തുടങ്ങിയ താരങ്ങൾ ടീമിലുണ്ടായിരുന്നു. ആരുടേയും പ്രകടനങ്ങൾ ഇവരെ ബാധിക്കാറില്ല. കാരണം അതിനേക്കാൾ മികച്ച ബാറ്റിം​ഗ് ഇവർ പുറത്തെടുത്തിരുന്നു. നന്നായി കളിക്കുന്ന താരങ്ങളെ ഒഴിവാക്കാൻ സെലക്ടർമാർക്ക് എങ്ങനെ കഴിയുമെന്നും സെവാ​ഗ് ചോദിച്ചു. അതിനാൽ തന്റെ ദൗർബല്യങ്ങൾ തിരിച്ചറിഞ്ഞ് ശുഭ്മൻ ​ഗിൽ ഇന്ത്യൻ ക്രിക്കറ്റിലേക്ക് തിരികെ വരണമെന്നും സെവാ​ഗ് വ്യക്തമാക്കി.

Related Stories

No stories found.
logo
Reporter Live
www.reporterlive.com