'രണ്ട് മൂന്ന് പടം പൊട്ടിയത് മാറ്റിയാൽ, ഞാനൊരു സൂപ്പർ സ്റ്റാറല്ലേ'; 'നടികർ' കേറി കൊളുത്തുമോ

മെയ് മൂന്നിനാണ് നടിക‍‍ർ തിയേറ്ററിലെത്തുക. ചിത്രത്തിൻ്റെ ടീസർ റിലീസ് ചെയ്തു
'രണ്ട് മൂന്ന് പടം പൊട്ടിയത് മാറ്റിയാൽ, ഞാനൊരു സൂപ്പർ സ്റ്റാറല്ലേ'; 'നടികർ' കേറി കൊളുത്തുമോ

ആകാംക്ഷ പീക്കിലെത്തിച്ചുകൊണ്ട് ലാൽ ജൂനിയറിന്റെ നടികർ ടീസറെത്തി. സിനിമയുടേത് ഗംഭീര മേക്കിങ്ങാണെന്ന് ടീസർ അടിവരയിടുന്നു. ടോവിനോയുടെ ലുക്കും കഥാപാത്രവും ഏറെ പ്രേത്യകതയുള്ളതാണ്. സസ്പെൻസും ഇമോഷണൽ ഫ്ലാഷ് ബാക്കും റിവഞ്ചും നിറഞ്ഞ ഒരു മുഴുനീള എന്റർടെയ്നറായാണ് ചിത്രം ഒരുക്കിയിരിക്കുന്നതെന്ന സൂചനയാണ് നടികർ സിനിമയുടെ ടീസർ നൽകുന്നത്. മെയ് മൂന്നിനാണ് നടിക‍‍ർ തിയേറ്ററിലെത്തുക.

ടൊവിനോയ്‌ക്കൊപ്പം മറ്റൊരു പ്രധാന കഥാപാത്രത്തെ അവതരിപ്പിക്കുന്നത് സൗബിന്‍ ഷാഹിറാണ്. ബാല എന്ന കഥാപാത്രത്തെയാണ് സൗബിന്‍ ചിത്രത്തില്‍ അവതരിപ്പിക്കുന്നത്. ടൊവിനോയും സൗബിനും ആദ്യമായി ഒന്നിക്കുന്ന ചിത്രമെന്ന പ്രത്യേകതയും നടികറിനുണ്ട്. 'ഡ്രൈവിംഗ് ലൈസന്‍സ്' എന്ന ഹിറ്റ് ചിത്രത്തിന് ശേഷം ലാല്‍ ജൂനിയര്‍ സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന നടികർ അലന്‍ ആന്റണി, അനൂപ് വേണുഗോപാല്‍ എന്നിവരുടെ നേതൃത്വത്തിലുള്ള ഗോഡ്‌സ്പീഡാണ് നിര്‍മ്മിക്കുന്നത്. പുഷ്പ - ദ റൈസ് പാര്‍ട്ട് 1 ഉള്‍പ്പെടെ ഒട്ടേറെ ജനപ്രിയ ചിത്രങ്ങള്‍ നിര്‍മ്മിച്ച മൈത്രി മൂവി മെക്കേഴ്‌സിന്റെ നവീൻ യർനേനിയും വൈ രവി ശങ്കറും ചിത്രത്തിന്റെ ഭാഗമാകുന്നുണ്ട്.

ടൊവിനോയെയും സൗബിനെയും കൂടാതെ ധ്യാൻ ശ്രീനിവാസൻ, അനൂപ് മേനോൻ, ഷൈൻ ടോം ചാക്കോ, ലാൽ, ബാലു വർഗീസ്, ഭാവന, സുരേഷ് കൃഷ്‍ണ, സംവിധായകൻ രഞ്ജിത്ത്, ഇന്ദ്രൻസ്, മധുപാൽ, ഗണപതി, വിജയ് ബാബു, അൽത്താഫ് സലിം, മണിക്കുട്ടൻ, മേജർ രവി, മൂർ, സുമിത്, നിഷാന്ത് സാഗർ, അഭിറാം പൊതുവാൾ, ചന്ദു സലിംകുമാർ, ശ്രീകാന്ത് മുരളി, അർജുൻ നന്ദകുമാർ, ദിവ്യ പിള്ള, ജോർഡി പൂഞ്ഞാർ, ദിനേശ് പ്രഭാകർ, അബു സലിം, ബൈജുക്കുട്ടൻ, ഷോൺ സേവ്യർ, തുഷാര പിള്ള, ദേവി അജിത്, സ്മിനു സിജോ, കൃഷ്ണ സംഗീത്, ലെച്ചു (ബിഗ് ബോസ് ഫെയിം ) രജിത്ത് (ബിഗ് ബോസ് ഫെയിം) തിരക്കഥാകൃത്ത് ബിപിൻ ചന്ദ്രൻ,ചെമ്പിൽ അശോകൻ, മാലാ പാർവതി, ദേവികാ ഗോപാൽ നായർ, ബേബി ആരാധ്യ, ജയരാജ്‌ കോഴിക്കോട്, അഖിൽ കണ്ണപ്പൻ, ഖയസ് മുഹമ്മദ്, ബേബി വിയ എന്നിങ്ങനെ വലിയ താരനിര തന്നെ ചിത്രത്തിലുണ്ട്.

'രണ്ട് മൂന്ന് പടം പൊട്ടിയത് മാറ്റിയാൽ, ഞാനൊരു സൂപ്പർ സ്റ്റാറല്ലേ'; 'നടികർ' കേറി കൊളുത്തുമോ
'ഒടിടികൾ പിന്മാറിയത് മലയാള സിനിമയുടെ നല്ലകാലത്തിന്, ഇനി നല്ല ചിത്രങ്ങളുണ്ടാകും'; ആന്റണി പെരുമ്പാവൂ‍ർ

Related Stories

No stories found.
logo
Reporter Live
www.reporterlive.com