'തലവന്‍' ഉടന്‍ ബിഗ് സ്ക്രീനിലേക്ക്; ഡബ്ബിങ്ങ് പൂര്‍ത്തിയാക്കി, വീഡിയോ

ഈ മാസം അവസാനത്തോടെ ചിത്രം തിയേറ്ററുകളിൽ എത്തും.
'തലവന്‍' ഉടന്‍ ബിഗ് സ്ക്രീനിലേക്ക്; ഡബ്ബിങ്ങ് പൂര്‍ത്തിയാക്കി, വീഡിയോ

ജിസ് ജോയ് സംവിധാനം ചെയുന്ന പുതിയ ചിത്രം തലവന്റെ ഡബ്ബിങ്ങ് പൂർത്തിയായി. സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ ഒരു വീഡിയോ പങ്കുവെച്ചാണ് അണിയറപ്രവർത്തകർ ഇക്കാര്യം അറിയിച്ചത്. ബിജു മേനോൻ - ആസിഫ് അലി കൂട്ടുകെട്ട് വീണ്ടും ഒന്നിക്കുന്നുവെന്ന പ്രത്യേകതയും ഈ ചിത്രത്തിനുണ്ട്. ഈ മാസം അവസാനത്തോടെ ചിത്രം തിയേറ്ററുകളിൽ എത്തും.

രണ്ട് വ്യത്യസ്ത റാങ്കുകളിലുള്ള പൊലീസ് ഓഫീസർമാരുടെ ഇടയിലുണ്ടാകുന്ന പ്രശ്‌നങ്ങളാണ് ചിത്രത്തിൽ പറയുന്നത്. ഇൻവെസ്റ്റിഗേറ്റീവ് ത്രില്ലർ ഗണത്തിൽ പെടുന്ന ചിത്രം അരുൺ നാരായൺ പ്രൊഡക്ഷൻസിന്റെയും ലണ്ടൻ സ്റ്റുഡിയോസിന്റെയും ബാനറുകളില്‍ അരുൺ നാരായൺ, സിജോ സെബാസ്റ്റ്യൻ എന്നിവർ ചേർന്നാണ് നിർമ്മിക്കുന്നത്. അനുശ്രീ, മിയ, ദിലീഷ് പോത്തൻ, കോട്ടയം നസീർ, ശങ്കർ രാമകൃഷ്ണൻ, ജോജി കെ. ജോൺ, ദിനേശ്, അനുരൂപ്, നന്ദൻ ഉണ്ണി, ബിലാസ് എന്നിവരും ചിത്രത്തിൽ പ്രധാന കഥാപാത്രങ്ങളെ അവതരിപ്പിക്കുന്നുണ്ട്.

'തലവന്‍' ഉടന്‍ ബിഗ് സ്ക്രീനിലേക്ക്; ഡബ്ബിങ്ങ് പൂര്‍ത്തിയാക്കി, വീഡിയോ
'സ്വപ്ന ചിത്രമായിരുന്നു, പരാജയം അദ്ദേഹത്തെ വല്ലാതെ ബാധിച്ചു'; കിരൺ റാവു

ശരത് പെരുമ്പാവൂർ, ആനന്ദ് തേവരക്കാട്ട് എന്നിവരാണ് ഈ ചിത്രത്തിന്റെ തിരക്കഥ രചിച്ചിരിക്കുന്നത്. ഛായാഗ്രഹണം - ശരൺ വേലായുധൻ. എഡിറ്റിംഗ് - സൂരജ് ഇ എസ്, കലാസംവിധാനം - അജയൻ മങ്ങാട്, സൗണ്ട് - രംഗനാഥ് രവി, മേക്കപ്പ് - റോണക്സ് സേവ്യർ, കോസ്റ്റ്യൂം - ജിഷാദ്, ചീഫ് അസ്റ്റോസ്സിയേറ്റ് ഡയറക്ടർ - സാഗർ, പിആർഒ - വാഴൂർ ജോസ്, ആതിര ദിൽജിത്ത്.

Related Stories

No stories found.
logo
Reporter Live
www.reporterlive.com